Sinh nhật Hồng Nhung (hay Đừng nên vào đọc)

Vũ Đàm Linh
(Mazerlin)

Người bạn chân chính đi trước đánh cồng chiêng cho mọi người phải biết đây này :D

Hihi, chúc bạn mình vững tay bút chắc tay gõ, học đâu hiểu đó, làm gì được nấy, ăn gì bổ nấy nhá :D

Còn có hàng khuyến mãi:

Thiếp tự làm nè, đẹp hông?

hì hì nhầm, con mèo này hiền lắm, ở nhà nó toàn bảo vệ đàn chuột hàng xóm thôi :D

Đính kèm

• sinhnhat nhung.jpg
    sinhnhat nhung.jpg
    80.4 KB · Xem: 171
Chỉnh sửa lần cuối:
Cái nữa nè :D

Tớ biết có đứa đang cười vỡ bụng :D

Đính kèm

• sn nhung.jpg
    sn nhung.jpg
    26.7 KB · Xem: 162
Có một thời như thế :D

Đính kèm

• sn nhung 3.jpg
    sn nhung 3.jpg
    35.1 KB · Xem: 165
Chúc mừng em Nhung nhân ngày sinh nhật. Chúc em nhiều niềm vui và may mắn, nhiều thành tích trong học tập và thành công trong cuộc sống.

Chúc mừng sinh nhật iem Nhung, thấy Đàm Linh ra mặt trên này chắc không phải chuyện nhỏ rồi.
Chúc em được vui vẻ, có nhiều bạn tốt trong buổi sinh nhật xa quê hương

Quả là kinh ngạc....cao nhân Vũ Đàm Linh lộ mặt.. thì phải biết là cái tên của em Nhung nó to thế nào... lớn lắm.. vĩ đại lắm....Chúc mừng sinh nhật Nhung nhé.. chúc em may mắn..muốn gì cũng đạt được hết:D Lúc nào cũng nhẹ nhàng, đáng yêu... anh Tuấn sướng thật đấy... nhận của em một cái nghiêng mình nể phục :D

:D :cool: :))

:drummer: :dazzler: :guitar:

Hôm nay mới sinh nhật, mà em Linh đã đi khua chiêng đánh trống từ mấy hôm :) sướng thật

Sinh nhật vui vẻ nhé :)

Hì hì sinh nhật mình mà lại trùng với sinh nhật John Lennon cơ đấy, "ngạc nhiên chưa" :D.. @};- @};- @};-

Hôm nay cắt bánh ở nhà mừng sinh nhật em Nhung này, hoành tráng không, sướng nhé :drummer: :guitar: :roflmao:

Chúc mừng sinh nhật :) See you next week (if my midterm goes well :( )

Chúc mừng sinh nhật chị Nhung nhé. All the best for you.
To chị LInh: cái người còn lại trong bức ảnh kia là chị à?:D. Giờ mới được chiêm ngưỡng dung nhan bà chị đó:p.

He he quà mai đến đó :). Chọn giờ đẹp mới mở nha. Nghỉ đông ta đến đòi bánh =P~, cấm trốn :>

Hê hê, ảnh mờ thế ai bít được, thấy chị khôn k0? :D

Hic, cảm động quá. Hôm nay bọn bạn trong trường làm surprise party. Đúng kiểu thật, mình chả nghi ngờ gi` cả. Mà cũng khổ, ai đoán được chúng nó tổ chức nhầm ngày cơ chứ :p

Cảm ơn mọi người nhiều! Sinh nhật xa nhà chẳng dễ tí nào, nhưng mà biết được có những người đang quan tâm đến mình thật dễ chịu.

Back
Bên trên