^.^ Sinh nhật chị Mai Hồng !!!!

Trần Hương Giang
(Zzang Tran)

Bon Anniversaire:beerchug::beerchug::guitar::drummer:

Chúc chị Hồng lúc nào cũng xinh tươi đáng yêu;;) tuổi mới thành công và hạnh phúc;;) 18 tuổi legal rồi đấy chị ạ;;)

:x

:D chị Hồng ơi em chúc mừng SN chị ạ :D Ko biết chị có nhớ em là ai ko :mrgreen:
Chúc chị xinh hơn :x may mắn hơn , SN vui vẻ bên cạnh người chị yêu quí !Hè hè

Hép pi bớt đây tu U !:D

Kịp về vào đúng ngày sinh nhật em Hồng :D. Chúc em sinh nhật vui vẻ và sớm tìm được king version 2 nhé ;). Chúc em sinh nhật tuổi 18 càng ngày càng xinh tươi yêu đời :*

Chúc mừng sinh nhật chị,
chúc chị thành đạt hạnh phúc và mãi vui tươi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Pourquoi on seul t’appelle « Hong » pas « Mai Hong » ? Dans ma vue, c’est différent. « Mai Hong », c’est lui qui fait le différence entre toi et les autres, il me semble que il n’y a pas de mots français qui peuvent porter toutes les beautés de ton nom vietnamien. Il est jolie, … douce, … romantique et si agréable, comme … toi. :)

@};- Bonne anniversaire @};-

Chỉnh sửa lần cuối:
Tu vois, MH ;) Ns, on t'aime bcp...surtout....;) ;)
Bonne anniversaire :* :x

Chúc mừng sinh nhật Hồng. Chúc em luôn vui vẻ và xinh tươi :x

em Hồng năm nay trốn kỹ quá, mấy lần tìm không thấy đâu cả

Chúc mừng sinh nhật em nhé :X

Chúc nụ cười rất xinh luôn nở trên môi em :>

Chúc em Hồng một tương lai xán lạn đầy mộng mơ, và đặc biệt là sớm ... lấy được chồng :x :)>-

Hóa ra là sinh nhật kưng của anh :* :x , anh cũng chúc kưng luôn xinh đẹp, vui vẻ và gặp nhiều may mắn nhé, với lại đi chơi ít thôi để cho da nó trắng lên kưng ạ :* :D

Mai Hồng ơi, mấy hôm nay tui chật vật không online được, nhưng vì SN bà, phải dốc hết gia tài ra để lên net đấy, thấy tình cảm chưa ?? :D :D
Chúc bà SN vui vẻ, năm nay hông có mặt tui, nhưng cứ coi như tui vẫn bên bà nhá!
Ăn ngon ngủ kĩ nhá! :))

Chào MH ;) :x

Happy birthday to em xinh :x :* :* :*

Sao buổi hôm trước em không đi hả em ? Trốn kỹ thế không biết :p ;)

:x

To Zz: cám ơn em heng, viết tiếng Pháp giỏi wa' ;)... muh cái ;;) của em nghi wa' cơ :p ... legal roài hehe :*

To Mai Trang: dĩ nhiên là nhớ chứ, em toàn câu bài trong club fr còn gì :)) :* :x

To chị dâu: chà, đi chơi Noel vui vẻ nhỉ? b-) ... muh dĩ nhiên là sẽ sớm tìm tigerking ver 2 chứ, để còn sớm tìm cả bác tigerking ver 3.0 nữa cơ mà :> :)) :mrgreen:

To em Thủy: hehe, cám ơn em :*. Bữa nào cho chị vào thăm VC với nhé, ko bít có đồng ý ko đấy :p

To Vân Khanh: hehe, bữa nào mình làm fa't gặp mặt em nhé, quen lâu roài muh chưa biết mặt em. Muh nghe nói anh zai nhà em great lắm phải ko? ;;) :wink: :mrgreen:

To anh Minh Trung :x : Merci de tout mon coeur, c'est vraiment agreable de lire tes mots, de savoir la facon de laquelle tu me vois, la facon de laquelle tu m'appelles. Merci :*. En fait, je sais plus si j'ai commis des fautes ou non :mrgreen:

To Vũ kưng: kưng à, mình cũng cám ơn kưng ở chỗ này roài nì :wink: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=429208&posted=1#post429208

To Hồng Phương: ghi nhận những gì em chúc nhé (sẽ cao thêm :D) :*

To anh Hưng: ^_^ cám ơn anh heng :*

To sếp Hà + chị Quỳnh: 2 đồng chí wa' đáng nhé, biết em ko được đi chơi tối muh cứ chọn ngày giờ "quái ác" => thế muh còn bảo em trốn kĩ :p :*:*

To anh Dũng: hơ hơ, em đã yêu đâu mà rủa em lấy chồng sớm thế. Em lấy chồng cho anh biết tay bây giờ :))

To Dũng kưng (đừng nhầm với đồng chí ở trên nhé): hehe, ghi nhận, ghi nhận, từ giờ ko đi chơi ngày nữa ... chuyển sang đi chơi đêm ... cho đỡ đen :)) :D

To Việt iu: ak ak, hèn gì tôi hắt hơi, sổ mũi, toàn thân ê ẩm cả ngày hôm wa :)). Uhm, muh ông ác thế, bắt tôi hình dung ông ở bên cạnh mà lại còn chúc ăn ngon ngủ kĩ, thế tôi phải làm thế nào :)) :wink: ^_^. T'aime bien :*

To chị Quyềnh: đặt tên chị cạnh sếp Hà roài nhé, sướng nhỉ? :p ước gì cũng được thế :D. Thx so much :*

@chị Mai Hồng :D thần câu mừ lị !Em sẽ lắng nghe và tiếp tục phát huy :mrgreen:
Nhưng em thấy box buồn thật :D

Back
Bên trên