Sinh nhật anh Trực - anh Dương - và bé Ngân nữa

Hồ Ngân Hương
(amazing)

Thành viên danh dự
Hoảng quá, dập dòm xuống phía dưới thấy sinh nhật anh Trực, anh Tung Dương :). Không biết thực hư thế nào cũng cứ chúc 2 người vui vẻ trẻ trung và hạnh phúc. :*

Re: Sinh nhật anh Trực - anh Dương

Chúc mừng, chúc mừng! Cứ chúc cho chắc! Còn muốn xác minh thì cứ lôi sư phụ ra đây biết liền có phải SN đệ tử hay không thôi.

Chúc hai người vui vẻ, không óanh nhau vì có một cái kiss của em Hương. :)

Gặp anh Trực được đúng môt lần :). Cũng chúc anh mọi điều tốt đẹp nhất.
Mà anh ít nói quá cơ. Chắc là nhiều người tò mò lắm. Hôm nào anh cho BBT viết bài về anh nhé ;)

Hôm nào cho BBT đi cùng em Trang đến đòi tiền anh Trực. Không cho phỏng vấn thì phạt tiền gấp đôi. :D

Chúc mừng chúc mừng, 2 bác giừ quá rồi, chúc 2 bác sinh nhật vui vẻ, bên ... vợ đẹp con ngoan :)) ngày ngày kiếm tiền liên hoan mời mọi người :D

Hôm nay sinh nhật em Linh Ngân nữa, chúc em Ngân càng ngày càng lung linh, ngân nga (ý là càng xinh đẹp, giọng hát véo véo von ấy) :X

Chả biết, cứ thấy anh là nhảy vào chúc bừa: Chúc mừng hai anh Trực + Dương thêm 1 tuổi thêm nhiều niềm vui, hạnh phúc, ăn nên làm ra để các em được nhờ vả nhiều nhiều :)

Chúc mừng sinh nhật cả em Linh Ngân nữa. Chưa quen thì rồi sẽ quen nhỉ. :) Chúc em những điều chúc tốt đẹp nhất!

:mrgreen: Chúc mừng sinh nhật, chúc chúc chúc hai anh ( a zua theo chị Mai) :D

Chúc Linh Ngân sinh nhật vui vẻ nhé :x

Thế này không biết có phải a dua không nhưng thôi kệ, chúc hai anh và một em dung dăng dung dẻ đến cõi hạnh phúc.

Nếu cửa hạnh phúc vẫn còn rộng mở thì chúc kéo luôn vài nhân HAO vào. (Càng đông lực lượng mở cánh cửa càng rộng và thế là....)

Ban Quản lý nhân sự tệ quá, chẳng biết sinh nhật ai để chúc mừng cả. Thôi, thà muộn còn hơn không, mong các bác bỏ quá cho. :) Chúc hai bác Trực và Tùng Dương luôn vui vẻ, trẻ, khoẻ, thỉnh thoảng lên HAO cho những người mới vào như em biết mặt với nhé. :D

Chúc Linh Ngân luôn hạnh phúc và có nhiều điều bất ngờ khi bước sang tuổi mới. :) :x

Re: Sinh nhật đệ tử con của sư phụ - b'day bé Ngân xinh

Gạch đầu dòng thứ nhót: dòm đi dòm lại hông thấy cai icon nào tự slap cả! :( :( :( Sư phụ tội to rồi! Biết lỗi rồi đệ tử con ôiiiiii, ra đây đi nào! Hôm nay sư phụ mới vào, quả tình có nhớ nhưng nhớ là 10/4 chứ hông phải 12 :D, nhớ thế xong bữa đó cũng bz quá rồi cái gì gỉ gì gi luôn :D. Thôi túm lại là sf vẫn TỘI TO! Không thanh minh thanh nga cái gì nứa :(. Thế này đi, có gì contact sf đi con nhá! T7 này có 1 vụ hay ho, tếk luôn tính sổ nếu con possible nhá (sf cho phép tha lôi bầu đoàn thê tử luôn đấy, cũng lâu lắc ko gặp vợ con, nhể ;) ). Tuổi mới nhiều nhiều nhiều hạnh phúc nhá con! Yêu yêu chụt chụtttttttttt :D :* :x đtc ngoannnn! :p

Gạch đầu dòng thứ nhị: Bé Ngân kiuti yêu yêu xinh xinh SN năm nay đỗ đại học nha! :* Ngoài ra thì muốn gì cũng được tuốt, nhé! Mi bé 1 cái! :* ^_^

Gạch đầu dòng thứ tam: thăm dò Tây rồi các bác ạ, cái nhà bác Dương khai báo b'day dỏm, ăn gian! Xấu! Hư! :p

chich-0-ngoan,

Cám ơn tất cả mọi người đã chúc mừng sinh nhật. Nhân tiện chúc mừng sinh nhật Trực và em Linh Ngân vui vẻ mặc dù hình như hơi muộn thì phải. Do chỉ có 1 cái :-* của em Ngân Hương nên dành lại cho Trực, anh sẽ chủ động lấy từ em Hương thay vì nhận.
Cũng mi em Trang 1 cái, sinh nhật anh xịn mà dám nghe đài địch rồi tuyên truyền sai làm anh mất bao nhiêu kisses. :razz:

Ôi, vào chúc mừng sinh nhật anh Dương - Anh Trực - em Linh Ngân :D

Chúc mỗi người sẽ luôn thành đạt và hạnh phúc trong mọi việc nhé ;)

SK

Khú ... muộn còn hơn không ...

Chúc bác Trực nhà ta... trẻ mãi không "dà" ... haha ... đời còn nhiều cái vui ... đúng không bác . Tiện thể cho em chúc chị nhà ... trẻ khỏe không thua gì bác Trực ... để nếu ông có ăn chả thì bà còn ăn nem chứ :))

Chúc em Ngân ... đỗ đại học <== cái nì là cái quan trọng nhất nè ... haha :D ...

Còn chúc bác Dương : ... chúc gì nhỉ ? :)) ... được nhiều em "mi" giống như của chị Trang ... haha :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Sinh nhật anh Trực - anh Dương - em Ngân

Một năm một năm lại một năm ...

Lại quay lại chúc mừng sinh nhật bác Trực, bác Dương, em Ngân.

Chúc cho các bác sinh nhật thật oách :D

:)>-

Bác Dương năm nay đã được "chúc phúc" rồi, bao giờ bác Trực với em Ngân tiếp bước đây :) =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

Hic, 1 năm rồi cơ đấy ạ :)

Lại chúc mừng sinh nhật 2 anh :x :*:* (2 cái đấy ạ :p)

Chúc em Linh Ngân luôn trẻ trung xinh đẹp ;)

:x

Hôm trước vớ được nick bác Trực Online ... gọi ời ời ... hóa ra .. là gặp nhà bác Trực chứ không phải bác Trực. 2 chị em ngồi buôn dưa lê bán dưa chuột một lúc .. vui vật vã.

Thôi thì chúc các bác ... Yên bề, con cháu đầy nhà. Còn ai chưa được đầy đàn vui cửa thì cũng cố gắng nhanh nhanh để bà con ăn kẹp cho nó đúng mốt.

Một lần nữa Chúc mừng sinh nhật :D ... các bác và em Ngân.

Cảm ơn mọi người :((. Tự dưng thấy chúc đỗ ĐH, hóa ra là từ năm trước :D

Em hứa sẽ cùng mọi người làm kỉ niệm 20 năm Ams :)

Chúc bác Trực và anh Tùng Dương luôn trẻ khỏe hạnh phúc :D

Chúc mừng sinh nhật của 3 anh em (không phải của 3 ông bà nhà Táo quân:p). Chúc các em luôn may mắn trong cuộc sống.

Chúc mừng sinh nhật anh Trực, anh Dương. Chúc mừng sinh nhật Ngân, chúc em 1/4 năm sau không còn ngây thơ như năm nay :D

Back
Bên trên