Serie A

Milan với Juve được yêu mến nhiều bởi khi đài THVN bắt đầu phát sóng trực tiếp giải Seria A hồi đầu những năm 90 thì AC và Juve đang thống trị, chả trách đc. Sau này khi Inter vô địch vài năm liên tiếp thì lượng fan đông lên ngay ấy mà. Em chỉ buồn cười cái ông Sheva :D chả biết về lại mái nhà xưa thì đá đấm thế nào nhỉ :D

hy vọg sau 2 năm mài qần ở Chels :)) khi về Milan a ý sẽ vẫn có thể đạt lại phog độ đỉnh cao như trc đây, tất nhiên ko fải ngày 1 ngày 2 mà có thể trở lại là chính mình đc =)) cho nên nếu đầu mùa mà cố trầy trật tí thì cũg thôg cảm, chúg ta sẽ cố gắg đợi a ý :x=))

Milan với Juve được yêu mến nhiều bởi khi đài THVN bắt đầu phát sóng trực tiếp giải Seria A hồi đầu những năm 90 thì AC và Juve đang thống trị, chả trách đc. Sau này khi Inter vô địch vài năm liên tiếp thì lượng fan đông lên ngay ấy mà. Em chỉ buồn cười cái ông Sheva :D chả biết về lại mái nhà xưa thì đá đấm thế nào nhỉ :D
Can't be worse=))
ít nhất thì ở AC còn đc yêu quí, đc nể, đc cho đá. Với cả phong cách SA cũng hợp hơn. Cái ngại nhất là ko biết AC trả lương cho SHeva thế nào:-ss Nếu phải trả 130K/tuần thì kinh quá:-ss

Sheva chả muốn về quá,chắc ko đòi lương cao thế đâu;)).
TV chiếu mỗi trận Roma-Napoli.Ko biết có nhiều bàn thắng như mùa trước ko nhỉ:)

hy vọg sau 2 năm mài qần ở Chels :)) khi về Milan a ý sẽ vẫn có thể đạt lại phog độ đỉnh cao như trc đây, tất nhiên ko fải ngày 1 ngày 2 mà có thể trở lại là chính mình đc =)) cho nên nếu đầu mùa mà cố trầy trật tí thì cũg thôg cảm, chúg ta sẽ cố gắg đợi a ý :x=))

mơ hả em? thêm 2 tuổi là cả vấn đề vs 1 người ở tuổi của Sheva đấy :))

;;).Roma với Milan cũng ko thắng à:-?.Buồn cười nhỉ,tưởng có mỗi Inter là ko bắt nạt đc kẻ yếu=))
3 ông lớn khởi đầu tệ rồi,ko biết Juve thế nào đây.
Lazio thắng lớn nhất vòng này,chú Zarate làm cú đúp:-O

Juve cũng chỉ hòa :-< dù sao là hòa trên sân khách trước 1 đội ko yếu :)

bàn thắng phút 89 mới đau :-< thằng Gila chắc ghi bàn xong cởi áo nên dính thẻ vàng luôn

té ra là BF tia hàng hải zớ ;)) , thấy nó hở nên tia chứ gì ;)). Thảo nào để stt là Ozawa =))

Gilardinho về Fio đá vãi chưởng , sheva ở AC thì tậm tịt hơn ở chel, lúc đó thì mấy bố AC chắc mếu 8->

ko phải chỉ có mỗi BF thôi đâu l-)

mà đúng chỉ có mỗi BF tia hàng hải zớ, mình cận lòi chả nhìn thấy thằng nào cả :-s chỉ nhìn đc mấy em gần gần trên khán đài :">

Back
Bên trên