Say rượu

Thế hả , thế thằng chó nào dán salonpas đầy lên gương của bà thế kia
Sao lại dán lên gương, dán vào chỗ khác chứ
--> thế em muốn vào có được đặc cách ko anh Zung?
Em muốn vào thì phải qua một kì sát hạch rất khó khăn của anh Dũng, anh Dũng ơi, nêu tiêu chí đi. Và sau anh Dũng là đến anh Toàn, anh Phong, anh Đưc...thủ tục rườm rà lắm, sợ em không qua được :D

Trần Vũ Toàn đã viết:
Em muốn vào thì phải qua một kì sát hạch rất khó khăn của anh Dũng, anh Dũng ơi, nêu tiêu chí đi. Và sau anh Dũng là đến anh Toàn, anh Phong, anh Đưc...thủ tục rườm rà lắm, sợ em không qua được :D

Tiêu chí của anh chỉ cần xinh là được rồi, coi như đã quá cửa của anh, còn các chú định bắt em Thư làm gì nữa :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trần Vũ Toàn đã viết:

Tiêu chí của anh chỉ cần xinh là được rồi, coi như đã quá cửa của anh, còn các chú định bắt em Thư làm gì nữa :))

Thế là coi như anh Zung đã chính thức cấp biên chế cho em vào VC rùi nhé
:)>- , các đồng chí khác ko được cự nự gì hết nhớ b-), đặc biệt là đồng chí Toàn nhớ b-), anh Zung là bậc lão làng ở đây, ảnh bảo được là được b-) :p.

Anh Zung ui, thế em làm việc gì? (cho em chức gì cao cao vào nhớ, gia đình, xí lộn, em, xin cảm ơn và hậu tạ :D :p)

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Thế là coi như anh Zung đã chính thức cấp biên chế cho em vào VC rùi nhé
:)>- , các đồng chí khác ko được cự nự gì hết nhớ b-), đặc biệt là đồng chí Toàn nhớ b-), anh Zung là bậc lão làng ở đây, ảnh bảo được là được b-) :p.

Anh Zung ui, thế em làm việc gì? (cho em chức gì cao cao vào nhớ, gia đình, xí lộn, em, xin cảm ơn và hậu tạ :D :p)

Bây giờ VC đang phát triển như vũ bão, anh làm suốt cả đêm vẫn không hết việc, em Thư lại thích chức cao cao thì làm thư ký cho anh nhé, coi như miễn thi tuyển luôn ;), em chuẩn bị cái gì hậu tạ anh đi nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng em vừa vào nghía bảng tên tuổi chức danh của tập đoàn mình, thấy anh có bé Hà làm thư kí rồi còn gì :(.

Nhưng em vừa vào nghía bảng tên tuổi chức danh của tập đoàn mình, thấy anh có bé Hà làm thư kí rồi còn gì :(.

. chị BT à .. :D .. chị BT là thư ký phòng đầu tư .. cho trưởng phòng bốt Hòa đấy ạ .. :) .. :D .. chị vào update danh sách + list nick luôn ... :D .. mấy hôm nữa bác trưởng phòng kế hoạch HM sẽ đặt kế hoạch online .. :)) .. b-) .. :)>-

.. to anh Toàn : ...:eek: .. cái tiêu chí ở đâu đấy hả anh TPTT :eek: ..:eek: ... thế em không xét duyệt à .. :eek: .. sao các bác lại tranh chức của em thế kia ... :eek: ... :nono:

.. to anh TPSX : .. :nono: ... Thủy nào đấy ... lần sau khai rõ biên lai lý lịch cho em khỏi nhầm nhé ...:nono: ...

Bé Hà dạo này bận nên xin nghỉ một thời gian, anh xếp tạm em Thư vào làm thư ký cho anh, về sau nếu em không thích thì có thể xin chuyển sang phòng khác (nhưng chắc chắn là em sẽ thích ;) )
Bé Thủy đừng có mà xía vào chuyện người khác nhé, GDDH thì chỉ điều hành hoạt động thôi, ko được nhúng mũi vào chuyện nhân sự nhé

Bui Ngoc Dung đã viết:
Bé Hà dạo này bận nên xin nghỉ một thời gian, anh xếp tạm em Thư vào làm thư ký cho anh, về sau nếu em không thích thì có thể xin chuyển sang phòng khác (nhưng chắc chắn là em sẽ thích ;) )
Bé Thủy đừng có mà xía vào chuyện người khác nhé, GDDH thì chỉ điều hành hoạt động thôi, ko được nhúng mũi vào chuyện nhân sự nhé

.. ơ ... tát chết anh Zung không mọc được răng nữa bây h ... :eek: ... :nono: ... em đã để chị BT làm chân thư ký cho Bốt rồi ... anh lại cứ tranh giành là thế nào nhỉ ... :nono: .. lãnh đạo mà chả gương mẫu gì cả .. ai lại giành giật với cấp dưới ... :nono: ... muốn chuyển nhượng thì phải được sự đồng ý của bé Hà , anh bốt ... b-) .. và chị BT ... b-) ...

.. bé Hà đi đâu thế em ...:((

Em làm thư ký cho anh, PCT1 (hiện tại là CT ủy quyền cho anh giải quyết các công việc trong khi chị CT đi công tác vắng), bé Hà đang bận học để đi sang Mẽo, em Thư làm thư ký cho anh. GDDH cấm can thiệp nhé, cẩn thận ăn đòn đấy b-) :))

Vậy là cuối cùng em làm thư kí cho anh Zung ạ? Ko phải làm thư kí cho anh Hòa ạ? Thế làm thư kí cho anh thì phải làm những việc gì mà có những quyền lợi gì hả anh Zung ;;)

Vậy là cuối cùng em làm thư kí cho anh Zung ạ? Ko phải làm thư kí cho anh Hòa ạ? Thế làm thư kí cho anh thì phải làm những việc gì mà có những quyền lợi gì hả anh Zung ;;)

:))... cũng như khi làm tk cho bốt Hòa thôi... mỗi tội anh Dzung chức cao hơn thì chức vụ của mình cũng cao hơn nhưng nhiều việc hơn là cái chắc (chủ yếu là bị bác Dzung sai vặt =)) :)))... thôi, xuống làm tk cho bốt Hòa cho lành Thư ạ :)) =D> :> ;;)

Thật hả Minh? Thế thì tớ làm thư kí cho anh Hòa thui, cho nhàn cái thân chứ ko nghe kể thế sợ bác Zung quá :(. Với lại thấy anh Hòa cũng hiền :p, chắc ko bắt nạt tớ đâu :p

:))... anh Hòa từng là boss băng du đãng DSBA mà kêu anh ý là hiền à??? :)) Khổ thế... tránh dưa lại gặp vỏ dừa :))... :> ;;)

:)) Vào tay anh Dũng đảm bảo sẽ biết thế nào là " cảm giác sung sướng" :))

Thư nghe thấy gì chưa, làm thư ký cho anh thì sẽ biết thế nào là... như Đức nói đấy :)) , đùa thôi, anh là PCT thứ nhất, hiện tại là đảm nhiệm cả công việc của CT giao cho nên nhiều việc lắm, tuy nhiên ko vất vả lắm đâu, em chỉ cần ngồi cười thật tươi là anh sẽ làm hết việc cho em luôn :))

có thật là chỉ cần cười thật tươi không anh??? ;;) :))... hay lại phải có "live show" :)) /:) (jk) :))

Hiếu Minh bậy nhá, nói thế thì em Thư chạy mất dép chứ làm sao mà dám nhận chức thư ký cho anh :))

Back
Bên trên