Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

có kết quả SSAT rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

yahhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Verbal: 608
Math: 800
CReading: 665
--------------
Total: 2073

còn đây là điểm của thiên hạ :D

Average Grade: 11 Female

Verbal 656
Math 698
Reading 644

:D

thế là đã xong một chú. còn chú TOEFL....

Bít SAT II thế vẫn là vãi lúa :p Nhưng SAT I mà thế thì mới gục đầu xuống bàn phím chớ :D
Congrats em Nga ;)

còn TOEFL :(( còn TOEFL :(( dưới 600 tổng và TWE dưới 5 thì sẽ đi tự tử luôn :(( mà cái khoản dưới 600 là dễ lắm :( chết mất :((

@Thắng: nếu mày muốn xem SAT kiểu đấy thì cứ vào CollegeConfidential :D
Em Nga vẫn tham vọng đi highschool à :D Ở nhà giảm béo đê :))

nguời việt thì mới đáng kính chứ mày :D trong CC thì cũng nhiều native american mà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Native Americans là Indians hả em. Anh thấy bọn đấy được xếp vào dumbest minority in America mà

Các bác ko đọc kỹ cứ bắt bẻ em, em bảo cái bọn bangladesh rumani india ý

Phạm Duy Khánh đã viết:
Chuẩn bị thành lập hội SAT HCM :)) Vừa đi thi, vừa đi chơi. Cả đời em chưa vào SG bao giờ.

Thế các bạn định thi tại International School HCMC (Quận 2, khu An Phú -Thủ Đức) hay là Saigon South International School (Quận 7, khu Nhà Bè - Nam Sài Gòn) thế?

But both are international schools :D, lucky me i don't have to go to SG, pheww!

Chỉnh sửa lần cuối:
But both are international school :D, lucky me i don't have to go to SG, pheww!

quận 2 vui hơn quận 7 là chắc :D Vả lại quận 2 có vẻ lí thú :x Hồi tao thi ở quận 2 hơn 60 người ở Saigon South lèo tèo vài mống chưa đến 9 người thì phải :)) Cái phòng multi-purposes mà mình sẽ thi cũng rất đẹp nữa :D

Toàn thằng chưa đến HCM bao h mà mày nói thế thì biết thế nào được huh Thắng :))

hehe thế ít ra tao cũng còn có phúc vào đấy 4 lần rồi :)) Nhưng đường xá cũng ko thuộc lắm nhớ được vài đường cơ bản thôi :D

phòng thi này :D nhìn ở đây tuy ghế hơi dởm nhưng tại đây là ghế kê trên sân bóng rổ mà :)) đẹp vãi :D phòng này cao lắm :-?

đây là lối đi bên ngoài :p
Post sơ sơ thế thôi :p

Back
Bên trên