Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Căn bản lúc tính <500 làm tròn xuống còn >500 làm tròn lên:D nên có sự ko chính xác lém:D
Mai anh Toàn với Ms Chi mai nhớ mang form em mượn nhé

:D ko chính xác lém kiểu rì mà của tôi sai số lên đến 14k :eek:
:)) mấy quyển liền đóng thêm gáy xoắn nên tiền cũng tăng theo luôn :|

Hic hôm qua ko lên mạng :( Mai xách tiền ra lấy vậy... Nhiều vãi, chắc ôm về cũng chết mất :))

Hehe
Chắc chênh lệch ở vụ đóng bìa :D
Ăn chơi phải chịu tốn kém tẹo chớ:D

Tăng những 10k đấy bạn Long ạ!Nhưng dù sao cũng cám ơn bạn Long đã nhiệt tình mang đi photo.Hôm nay mang sách về đúng là hành trình gian lao!

Ah ,anh Toàn cần gia sư toàn những môn em chịu :D,chưa học bao giờ.May ra co' Văn nhưng ma` Văn thì bít gia sư thế nào chứ!Nếu anh chị có cần sách thì em sẵn lòng :D

Xem ra còn mỗi hội lớp 11T, lề mề chậm chạp quá:D
Anh Toàn nhớ mang form em mượn nhá:D

CÒn ai chưa lấy khẩn trương ra lấy đi nhá
Theo như cô photo report có 1 số người lấy những quyển mà mình ko đăng ký và mình kịch liệt lên án hành động này:D
-> Dễ dẫn đến thừa hoặc thiếu sách

@Long : Em đây -hôm nay ra lấy như phẹc !!!Đúng những quyển mình cần thì hết rồi ,khổ thế cơ chứ !!!Thôi ko sao đâu nhé

Tình hình rất là tình hình, cái quyển Kaplan Verbal đang cần nhất thì ko có X( Ai lấy khai mau. Phải đàng hoàng chứ /:) Kiểu này sang tây bọn nó phẹc chết ... [-(

Kiểu này lại phải photo lại, ko hiểu chị CM có cho mượn ko, chứ photo bản photo thì :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h report lại danh sách những người đã lấy sách và những quyển đã lấy nhá
Những người đã lấy sách nè: HN, Thơ, Hiệp, bẹn Quỳnh
Report bắt đầu từ HN đi, đã lấy những quyển nào roài -> tránh lấy thừa hoặc lấy thiếu

Tôi đã lấy 6 quyển (về mới chú ý là lấy thừa 1 quyển và thiếu tận 2 chứ không phải 1)
Math IC ; Math IIC ; Barron's Chem ; Physics Barron và Princeton ; 10 Real SATs ;

Vậy ai đang cầm Kaplan và Writting làm ơn trả tôi cái đê.
Ai cần quyển Physics Barron tôi mang cho? Nhà giờ lại đang thừa Math IC (1 ông anh cho) . Đang muốn tẩu tán.

tôi đã lấy IC, IIC, Chem, Verbal . Hết :D ko thừa ko thiếu :D

tớ lấy đủ cả nhưng bây giờ muốn phôt thêm quyển Verbal, ai cũng có thêm ý nguyện thì đăng kí 1 lần nữa phát nhỉ :D

Tôi chỉ lấy đúng quyển Verbal Workbook thôi,có trời chứng giám,may mà mình nhanh chân :mrgreen:

Back
Bên trên