Sat/satii/ssat/psat/toefl/...

Thống kê lại:
VA: IC, IIC, Chem, Physics, Verbal, Writing, 10 Real
Bẹn Quỳnh Phương: Kaplan Verbal, 10 Real
Thu Phương: Math IC, IIC, Chem, Kaplan
HN: Kaplan, Writing
Thơ: Math IC, IIC, Chem, Physics, Writing, Kaplan
Mình: Kaplan
Nam Anh: IC, IIC, Chem, Physics, Verbal, Writing, 10 Real
CHú + : Physics
HB: 10 Real, Chem
Hường: 10 Real, Verbal
CHinh: 10 Real, Verbal
Hiệp: Verbal
Hải Anh: Writing
Trần Trang: 10 Real, Math IIC, Verbal, Physics (Barron)

Mấy bạn đăng ký Physics chú ý là có 1 quyển Physics của Princeton đấy có muốn photo ko

Bẹn VA à, SAT Success ở ngoài bán đầy, còn cracking thì ko có đâu

Check lại lần cuối và chuẩn bị xiền đi

Long ơi tao tòan photo sách ko tính tiền đóng bìa, gáy xoắn thì 6k một gáy . Mà thường là nó tòan cho một lớp bìa trong mica vào đầu , tính tiền thì cũng chỉ vài nghìn thôi.
Ko tính tiền thuê hả mày :D
Đặt hàng nhiều thế thì giao sách thế nào đây? QUyển nào cũng nặng trình trịch =((

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi thế cũng được, thế bao h thì ông photo xong, cảm ơn trước nhé:D?? Tôi update lại list của tôi vậy:
1. SAT II: Writing
2. SAT II: Math IC
3. SAT II: Math IIC
4. SAT II: Chemistry
5. SAT II: Physics (princeton)
6. Kaplan Verbal Workbook
7. 10 real SATs
Bảy quyển :D:D, kiểu này chắc còn đường thuê taxi về nhà mất.

Chỉnh sửa lần cuối:
Quên mất tiền thuê, giá là 2K 1 quyển các bạn tự + thêm vào nhé, kẻo lại khổ thân anh Toàn:D
Biết là anh Toàn tốt bụng nhưng số tiền lớn quá thì cũng ngại lắm:D
Thứ 2 buổi chiều mình đến thu tiền, còn bao h có sách mình sẽ thông báo
Các bạn chịu khó đến buổi sáng nhé:D

Tranh thủ đưa ra 1 con số tiêu điểm luôn:D

Tổng số tiền photo sách kỳ này đã lên tới gần 3tr :)) 1 con số kỷ lục dành cho việc photo, phen này mấy bà photo lãi to:D

@ VA, Nam Anh, +, Thơ: có 2 quyển Physics thì mọi người photo quyển nào hay là cả 2:-?

- Những ai học Mạnh đừng lởn vởn ở sảnh kẻo bị ông ý tóm, kỳ nào ông ý cũng đến thăm đám học sinh đấy
chết rồi, mình còn thi ở Hilton ngay gần nhà ông ý nữa :( ông này mà nhìn thấy mặt mình thì chửi chết luôn :)) có chỗ nào né ko nhỉ? :D
@VL tôi lấy Physics của Princeton nhé :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Quên mất tiền thuê, giá là 2K 1 quyển các bạn tự + thêm vào nhé, kẻo lại khổ thân anh Toàn:D
Biết là anh Toàn tốt bụng nhưng số tiền lớn quá thì cũng ngại lắm:D
Thứ 2 buổi chiều mình đến thu tiền, còn bao h có sách mình sẽ thông báo
Các bạn chịu khó đến buổi sáng nhé:D

Tranh thủ đưa ra 1 con số tiêu điểm luôn:D

Tổng số tiền photo sách kỳ này đã lên tới gần 3tr :)) 1 con số kỷ lục dành cho việc photo, phen này mấy bà photo lãi to:D

@ VA, Nam Anh, +, Thơ: có 2 quyển Physics thì mọi người photo quyển nào hay là cả 2:-?

Physics Princeton . Thanks in advanced.

Mr Strong... Mình cũng liều phết, cũng thi hilton :)). Ông ấy đến ngắm thấy cả lớp ông ấy đi thi tháng 5 chắc cũng shock ;;)

Anh VL ơi còn thừa quyển nào xịn ko ???Bán cho em với ..Em muốn mua quyển Writing ,Math IC,Math IIC--> tổng cộng là 3 quyển !!!!

Math IIC xịn anh HN có đấy
Math IC xịn và Writing chị CM đều có
Nhưng mua sách xịn làm gì huh em :-? Miễn có cái làm là được

CÒn cái này nữa nè:
- Mr Strong đi thăm cả Hilton lẫn Somerset chứ đâu phải 1:D, phòng nào mà bị ông ý trông thi thì cứ xác định trước là thi lại :))
- Thi ở Hilton có 2 phòng, 1 phòng 170 người, 1 phòng chỉ có 40, nên những ai đăng ký muộn đều được vào phòng 40 người -> nghe dễ hơn, phòng 170 người rất loãng nhưng bù lại vì quá đông -> dễ cheat:))

:)) sao tôi lại nghe bảo là phòng nhỏ nghe ko tốt bằng phòng lớn :D Ông Mạnh trông thi ah? Từ bây h đi luyện tâm lý thôi :D chắc lão ý ko đến mức ngồi chửi hs ngay giữa phòng thi nhỉ :))

Thế ko ai lấy sách Chem huh ??? Để anh mang đi :-?

Anh Đức có sách Chem của Princeton hay Barron ạ:D
Em có mỗi sách Chem của Barron và đã đem đi photo roài ạ:D
Em Khoa nếu có định lấy sách Chem thì hỏi anh Đức nhé :-?
Dù sao cũng cảm ơn anh:D

Tôi lấy Physics của Princeton nhé. Học ông Mạnh ông ý bảo là ông ý ở trong cái hội gì gì là cái hội nào thế. Thế ông ý trông thi ở Hilton hay Somerset???

Hội gì mà hội, ETS hẳn hoi đấy chứ hội nào :))
Ông ý trông ở đâu tui chịu, có khi ở Hilton, có khi ở Somerset
Nhưng mấy ông supervisor nói tiếng Anh nghe chỉ muốn đấm vào mặt
Tức là ko ai photo Physics của Barron huh
Cảm ơn anh Đức nhiều vì đã cho con Hường quyển sách ý ạ:D

Ko anh Long ơi em nhầm : em bảo là em lấy sách photo ý !!!Anh đã photo xong hết cả chưa : Em lấy 3 quyển : Writing ,Maths IC,Maths IIC...Đc ko ???
Bao giờ em đến lấy &ở đâu ???

@ LOng : Em có thể lấy :
- Writing
-Math IC
-Math IIc

Thế bao giờ em lấy nào ???Anh ơi nếu được anh cứ giữ cho em ,có thể em chưa lấy đc ngay mà còn thay đổi loại sách một chút vì có thể em sẽ có một số quyển trên 0:) ...Nhưng anh cứ dành cho em một chỗ đc ko ???Thanks anh nhìu !!!Có gì em nói sau nhé :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Khoa nếu muốn mua sách đợi năm sau chị bán cho :)>- sách gì CM có chị cũng có hết ;;) em còn 2 năm nữa vội gì:D chơi cho sướng đã em ạ:|

Chị Nguyễn Dương nhắn em Long: Mai em mang sách đi trả cho chị Chi Mai thì cho chị ấy mượn để photo.

:O sao loạn hết cả lên thế này
tớ cũng có quyển SAT writing (barron), maths và chem của Princeton đấy. nếu chưa mượn đc của chị CM thì bảo tớ luôn vậy :D

Việt Long, Việt Long ấy liệt kê sách cho Thu Trang sai rồi, nó ko vào được nên phải nhờ tớ đấy
Math iic, Physics (barron), 10 real sat & kaplan (chu ko phai verbal)
nhớ chưa

Back
Bên trên