Sat II?????

@ Diều Hâu:(ai bảo mày gọi tao là HB):D
Becoming a lesbian means.... knowing nothing rite :D :))

:eek: you ask ? you dont know that ,neither , bro Hiếu :))thats rite :))

Chỉnh sửa lần cuối:
How can i have experience in this kinda stuff like you, young sis...
Oh, just wondering since when you decided to be a lesbian then?

này HB , mày làm tao chả hiểu gì cả.. mày đang nói về ai decided to become les thế hả? Ko phải Phương đấy chứ em ;;)

Em Phương còn mày thì là Les rồi còn gì :D
:D :D à quên thế là DH có partner trong HAO rồi, xin giới thieu em Nguyễn HÀ Phương :D :D

cảm ơn anh HIếu đã giới thiệu để em tiếp tục giới thiệu
em xin giới thiệu ( again ) , winner của giải Lesbian Gold Medal năm nay

hồi hộp ..........

đó là ứng cử viên mang tên : HỚ BỚ SBD 1321986
Bravo bravo :D:D:D

tiếng khán giả xì xào :​

jagiarhgyraib : ủa , HB hả , nó nhận giải này cả chục năm nay rồi cơ mà !

phyvi: Ủa , HB hả , hôm nọ chat vừa tự nhận mình manly hơn Bill Clinton mà hôm nay đã nhận Lesbian GOld MEdal là sao ?

hsdfgbahfbg :Chuyện , HB mà lị , còn ai xứng đáng hơn cơ chứ !

Chỉnh sửa lần cuối:
cái gì thế này, em phương hư wa, được cái giải này về đưa anh tiền thuởng( tiền thì minh chê làm giề) còn cúp thì em vẫn cầm đấy chứ. ANh nhớ không nhầm hôm đấy em để trong cốp xe hay sao ý :D

Có bác nào biết mua sách SAT II ở đâu không ạ ? Em muốn thi mà chưa biết mô tê gì về nó cả :)

Lê ra thử hiệu sách Thuận 40 Bà Triệu xem nhé. Hoặc lên collegeboard xem thử cái sample test.

Lê à , ấy hỏi thế này thì hơi khó có thể giúp ấy được , ấy nói rõ ra là ấy muốn thi SAT2 những môn gì ? Bao giờ ấy định thi ?

Thời gian không thành vấn đề ,sách gì không thành vấn đề ,tiền không thành vấn đề :p :mrgreen:
Tớ nói vui thôi ,tại tớ nghĩ sách SAT II hiếm ,có là may rồi .Thế nên chắc ai có quyển gì là tớ phải mượn photo ngay ,chắc là cũng không nhiều .
@ : bạn nào có sách bán càng hay :x

Vừa qua amazon ,nhiều sách quá ,loạn hết cả lên 8-|

Rất tiêc Amazon ko cho ship hàng về VN, sợ xài CC chùa:D
Ai có người quen ở nước ngoài nhờ cầm về hoặc gửi về vậy

Em phải nói rõ là thi môn gì thì mọi người mới có ý thức cho em mượn được chứ, còn nếu em bảo cứ có thì cho em mượn thì chắc chẳng biết đưa cho em quyển nào, vì cũng không phải là ít, mà mọi người cũng ko rảnh. Mỗi quyển SAT 2 dày cồm cộp, vác đi photo còn ngại, nói gì mang đến cho em mượn.

Địa chỉ của cc mà ở VN thì vẫn ship được.

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy anh chị cho em hỏi chút
nếu năm sau em sang mĩ mà thi SAT thì nên thi đợt nào? một năm có mấy đợt thi SAT hả chị mà thi SAT bao nhiêu điểm thì là cao?

đoàn ngọc anh đã viết:
mấy anh chị cho em hỏi chút
nếu năm sau em sang mĩ mà thi SAT thì nên thi đợt nào? một năm có mấy đợt thi SAT hả chị mà thi SAT bao nhiêu điểm thì là cao?
em vào đây xem nhé http://www.collegeboard.com/student/testing/sat/about.html
điểm thì cao đối với người này nhưng laị không cao đối với người khác hoặc ngược lại em ah ^_^

Back
Bên trên