Sao đi Hội trường lại phải đăng ký zay?

Em đọc trong này sẽ rõ hơn: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=29049

Một lần nữa cần nhắc lại, Ban tổ chức không bán vé để dự ngày Hội trường, những người đăng ký sẽ được nhận thư mời để tham dự các hoạt động mà mình đăng ký tham dự, còn việc đóng góp tiền - ý nghĩa thế nào xin xem ở link trên.

Hà Đăng Sơn đã viết:
Em đọc trong này sẽ rõ hơn: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=29049

Một lần nữa cần nhắc lại, Ban tổ chức không bán vé để dự ngày Hội trường, những người đăng ký sẽ được nhận thư mời để tham dự các hoạt động mà mình đăng ký tham dự, còn việc đóng góp tiền - ý nghĩa thế nào xin xem ở link trên.

Nếu có nhiều cựu học sinh không biết đến trang HAO và cũng không có điều kiện để về trường đăng kí dự hội trường thì sao ạ?Trên thực tế thì có rất nhiều trường hợp mà bạn bè cũ không hề liên lạc được với nhau từ khi ra trường đến giờ. Ví dụ như lớp em có nhiều thành viên chưa bao giờ lên HAO, các bạn khác cũng không liên lạc được với họ để thông báo việc đăng kí trên net hoặc vì lí do nào đó mà họ không biết đến việc phải đăng kí thì mới có giấy mời hoặc chỉ biết ngày hội trường mà không biết các thủ tục phải làm thì đành phải chịu đứng ngoài hay sao?

Em nghĩ BTC cũng nên tính đến phương án tạo điều kiện cho những cựu học sinh như vậy có thể tham gia.

Sẽ có thông báo về đợt hội trường lần này đăng trên báo Hà Nội mới, Đài PTTH Hà Nội và VTV. Những người chưa đăng ký online có thể đăng ký trực tiếp trong 3 ngày 20-23/12 tại phòng Hội đồng. Sở dĩ trường chưa thể đăng thông báo sớm là vì chưa xác định được ngày Hội trường chính thức (do bị vướng đợt Đại hội Đảng bộ TP Hà Nội).

ANh ơi, thế đăng kí đi kèm thì đứa đi kèm có phải nộp 50 k không ạ?

ở trong mail em nhận được về việc nhận giấy mời thì em muốn hỏi:
- Đăng ký như thế nào? Ra sao? Lớp em hiện nay đã thu 50.000 đ đóng góp song em vẫn mong muốn được đăng ký 1 người nữa đi kèm (ko học ams), em phải làm thế nào ạ (nếu phải thu phí thêm, vui lòng cho em biết chi tiế).
- Nhận giấy mời cho các khóa đang học ở trong trường như thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối:
chị ơi, em muốn hỏi là hôm 24 có dạ hội thì vé lấy ở đâu bây giờ, tụi em là học sinh mới thì cũng được tham gia phải không. Dạ hội này chỉ dành riêng cho học sinh trong trường ạ?

Giờ nếu hoc sinh trong trường không tham gia vào hoạt động buổi + chiều ngày CHỦ NHẬT (25/12) (theo thông báo là dành cho các anh chị cựu học sinh) mà chỉ tham gia phần DẠ HỘI (buổi tối) thì có cần phải đăng ký + đóng góp + lấy thẻ tên gì đó không?
Đóng góp thì em không ngại lắm, nhưng chỉ không hiểu là có phải đăng ký lấy thẻ tên nếu KHÔNG tham gia hoạt động buổi sáng hay không?:-/

Back
Bên trên