Samsung YEPP VP-T7 , 256MB MP3 thôi. AI quan tâm thì ^^

Tạ Nam Anh
(Blueghost)

Thành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/forum
Tình hình là có bảo hành worldwide nên samsung Vina sẽ bảo hành. Hàng gửi tặng từ Hàn Quốc, sách xiếc các thứ Korea cả. Brandnew.
Check ở Trần Anh giá YP-T4V là 96$ . T7 tình năng hơn chút ít , đủ bảo hành nhưng ko bằng hàng công ty (ít ra là với các mama + papa) nên bán 110$ .

Con này hơi khác ipod tí, có thêm 1 ít tính năng (theo bọn CNET dở hơi là dành cho ai thích MP3 with tons of feature):
Ghi âm (có dây nối trực tiếp vào nguồn), FM , xem ảnh (Như ipod photo) với cả mấy cái hiệu ứng âm thanh SRS , TruBass gì gì ấy).

Biết sẽ có bạn chê đắt,vậy cũng không cần quan tâm con của mình :D còn ai thấy hợp lí thì phone luôn nhé. ;)
0983520688 - Tên ở bên cạnh
YM: blue2sky2006 - ko online trong vòng 1 tuần nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng là giá này so với các máy khác trên thị trường việt nam thì đắt lòi kèn nhưng bạn nào là fan của samsung thì mua đi là vừa vì mấy cái mp3 samsung ở cửa hàng chính hãng bán còn đắt kinh khủng hơn nhiều !
tiện thể có cái ipod photo 60G , pin test đc 12h ! nhiều phụ kiện ! ai mua thì ym tớ phát nhá : fallingstar_315 , ipod photo màn hình 2inch xem ảnh ko xem đựoc video ! :D nghe nhạc 60G ( là bao lâu nếu chất lượng rip là 128kps nhỉ)

cái Samsung đắt thế :(
anh Ngọc uprum đc cái Photo lên Video đc ko :-/

anh chưa đủ can đảm ! tiếc là như thế

cái này giá ko đắt nhưng em ko phone đâu:p , vì mấy hnay, phone 10 lần chẳ nghe dc lần nào:(

gửi em 145 us mua hộ anh con nano 1G bh 12 tháng hén .

150usd mua con ipod nano 1G mình vẫn cứ tiếc :(
he he ko khoe mẽ , ko ngại to , ngại cũ => thôi em cứ ôm mấy con ppc hoặc ipod 4th gen cho nó sướng

em đang gạ thằng bạn bán cho con 3rd gen mà ko đc đi kìa :( nó bảo âm 3rd gen hay nhất :)

he hẹ ! 3rd với chả 5th thì cũng rứa ipod sài chip xử lý âm thanh của ipod chứ có cái quái gì nâng cao hơn đâu , âm hay hơn =)) chịu thua các đồng chí , ko lẽ tai các chú phân biệt đc những âm thanh chi tiết cỡ đó :D khéo chênh nhau 1hz các chú cũng biết ấy nhỉ :p
3rd ngu như bò , để trong túi quần thằng nào vô tịch quệt tay qua = next :))

nó có cái bao đeo vào cổ anh ạ :-s nhìn cứ như cái gông ấy :D
nhưng mà có đứa thích :D hôm trc' lên Digiworld thấy 1 cái :D định hỏi mua nhưng mà ko bán :(

Căn bản là không bán thì cũng chả biết làm gì với nó, không có thói quen nghe nhạc kiểu MP3 :( Down xuống 90$ ... Đúng là đồ Samsung

Back
Bên trên