[S]Y...a...h...o...o... !!!

Đề nghị chú Linh không dùng từ chung chung...
Nói rõ cái "1 phương diện nhất định" ấy ra đi :D

Phương diện này tế nhị, đòi hỏi con người có trình độ cao về sự kiên trì, sự chịu đựng nỗi đau đớn có chứa trong một sự sung sướng lúc bay bổng :biggrin: :mrgreen:

Trần Vũ Toàn đã viết:
Nhung là trình cao nhất :D

Đi xe với ông Toàn thì bám vào cái gì mà kêu trình cao :-?

Hôm nọ đang đi ở Dạ hội HOW, gặp ông Toàn đèo bạn Nhung... chậc, bây giờ thì biết sao ông ấy Yahoo loạn lên rồi

haruglory đã viết:
Phương diện này tế nhị, đòi hỏi con người có trình độ cao về sự kiên trì, sự chịu đựng nỗi đau đớn có chứa trong một sự sung sướng lúc bay bổng
Triết lý sao siêu dữ zậy trời 8-}
Công nhận là em N trình cao thật :eek:
Chịu đựng nỗi đau đớn (sao mà đau đớn?) có chứa trong một sự sung sướng (SS gì vậy?) lúc bay bổng (bay bổng là cái chắc rồi :)) )

Le Hoang Giang đã viết:
Đi xe với ông Toàn thì bám vào cái gì mà kêu trình cao :-?

Hôm nọ đang đi ở Dạ hội HOW, gặp ông Toàn đèo bạn Nhung... chậc, bây giờ thì biết sao ông ấy Yahoo loạn lên rồi
ông lại thích xỉa rồi:) hay là ko đc yahoo nên nổi cơn ghen tuông? thế thì kiếm em nào cặp bồ đê,hay tạii ông xấu quá nên ko có em nào theo,h quay sang ghen với người khác:p

Lương Quốc Tâm đã viết:
Triết lý sao siêu dữ zậy trời 8-}
Công nhận là em N trình cao thật :eek:
Chịu đựng nỗi đau đớn (sao mà đau đớn?) có chứa trong một sự sung sướng (SS gì vậy?) lúc bay bổng (bay bổng là cái chắc rồi :)) )
sao ko trình cao nhỉ,h mình tự nhận mình thế chả thấy xấu hổ tí nào cả:(
đau đớn: ko đc nhìn thấy thương xuyên
sung sướng: khi đc thấy
bay bổng:...chưa có:(:(:((

Thế chị N làm cho anh Giang Yahoo!! đi. Híc, chỉ sợ chị N xung quá, anh Giang: "Yaikk!! YYYYYAAAAAAAAAAAHOOOOOOO!!! " :)) :)) :))

thằng đấy nó sợ em à,mà chị thì ko thích kiểu nhát thê,thôi chơi với em Linh là thỏa mãn rồi:D

Híc, em nội công không thâm hậu, chị tha em, chị mà chơi em thì em YAHOO!! to quá vỡ phổi mất :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Back
Bên trên