(S)Tuần trang mật hạnh phúc

thế giống đấy thì gieo vào đâu :D
Hương hôm nay hào phóng tệ, xin 10k đi xe ôm mà cho tận 50k luôn :D

Ô thế hóa ra zai VC toàn giồng tốt à??? oài, thế thì hôm nao phải mang cái bát đi xin ít hạt roài :)):D

Linh ơi,em nói thế la ko đúng rồi. tự gieo làm sao đc, làm việc gì thì cũng phải có đôi chứ em :->

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế cơ à, chị Nhung rành thế nhẩy. Vừa mới vào HAO mà câu bài khỏe hơn một con Crazy Buffalo :(

chị ko giỏi về vấn đề viết bài nhưng mà câu bài thì nổi tiếng từ bên trường chị cơ. mà mod có xóa bài thì sao,xóa đi thì ta viết tiếp:D

Kinh kinh, khí phách hiên ngang như hảo hán Trung Quốc, ní hỏ ní hỏ :p

Quá gì mà quá, với mãi không tới bảo quá. Thế gọi là quân tử bậc nhất trong vấn đề gọi là... chẹp! Ấy :>

Nhân tiên nói về tuần trăng mất mình nhớ ra một chuyện:
Vào đêm trăng mật đầu tiên của đôi vợ chồng trẻ, sau khi tắm rửa họ chuẩn bị lên giường cho lần đầu tiên, người vợ nói người chờ tí và cô bắt đầu...
Đầu tiên là cặp lông mi giả cong tớn, rồi đến là hàm răng giả sáng bóng, hai miến lót mà để cho khuôn mặt đầy đặn, them cả bộ ngực và mông độn và 1 số thứ nữa mình quên rồi...
Người chồng há hốc mồm, không nhận ra người vợ mình vừa cưới luôn, anh nói:
Em vừa bỏ đi những thứ anh thích nhất ở em hic hic...
Lấy đúng 1 cô vợ giả

Chuyện hay lắm anh Tuấn ạ, nhưng sai lỗi chính tả nhiều quá :(

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Quá gì mà quá, với mãi không tới bảo quá. Thế gọi là quân tử bậc nhất trong vấn đề gọi là... chẹp! Ấy :>
lại ra vấn đề rồi đấy Linh ơi,có muốn bàn về vấn đề" gọi là ..chẹp" ấy ko? khi nao đến chị dạy cho:>:D

Nhung mà không có tũn là hỏng hết ! hỏng hết ! Hehe chào mọi người , cặp bài "tung hứng" Nhung - Tunx nổi tiếng từ lâu xin hân hạnh làm quen các vị

E hèm...về cái vấn đề " chẹp " đấy hỏi nhung là đúng rồi, Nhung có nhiều kinh gnhieemj lắm, học từ tunx mà

chị em chúng mày câu khiếp quá, chết hết cá nhà người ta

em Long nói thế là ko ổn đâu nhá,xưng hô thế là ko lễ phép chút nào đâu:D mà làm sao ma bức xúc thế em LONG,hay là "con cá hồi" của em nó ko đi ngược dòng đc,nếu thế thì làm sao ma chết cá nhà em đc?=))=))=))

" chúng mày " ấy hả? chậc chậc thế này là không ổn rồi , chấm " anh " Long rồi đấy
người ta thường nói " chim sa cá lặn " , bạn Long khoe cá , phần còn lại giữ làm của riêng ...nếu sợ chết cá thì đi tân trang hộ chị em ạ

:)) thế em Long thích tân trang kiểu gì đây,chị có wen mấy em làm ở beauty salon đấy,em thích thì chị giới thiệu cho,đảm bảo tân trang cho cá của em mới luôn,em cũng ko nhận ra đâu:D:D

Back
Bên trên