[S]Pépy thật là bậy!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Pépy thật là bậy!!!!

Còn cái PUS... thì em ko hiểu lắm:-? Pussy à??or what???explain cái nào

ặc chả là nó thì cái gì :D nhưng sao em nói toạc ra thế nghe ...choáng quá :))

truyện này boss post vãi lơ` i nờ huyền hay :))

:)), toàn mấy thằng giả nai. Thêm cái S vào nhanh lên, chống chế cái khỉ gì nữa. Làm đếch có cái Pen nào. Lại còn cách nghĩ trong sáng với trong tối [-x. Thằng nào nghĩ cái này trong sáng chắc đầu óc có vấn đề :)). CHẲNG qua thằng Hòa nó ko muốn viết hết ra sợ thô quá :)), nhưng sợ thô rồi thì thêm S vào đầu đề luôn đê. Yêu cầu em Hà ko viết rõ ra thế nhé, bậy ẩn ý tí còn hay, chứ cứ thô như em thì hài cái gì nữa :))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
FRANKLY luôn, bực thật, ý anh Hòa là PENIS còn số nhiều thì PENES, right??? mod thêm vào tên bài này đê hehe , cứ phải thẳng toẹt như HÀ lại hay, nhẩy cùng lắm Vũ ban nick lại thoai mà, phù du thoai

Anh tưởng PENNIS chứ nhẩy:))

Chỉnh sửa lần cuối:

thui thui, "Pê-E-Nờ-I-Ét" là đúng rồi, mà đừng có nói toạc hẳn cái từ đấy ra đây. Ọe

anh Hoài Anh đã viết:
, toàn mấy thằng giả nai. Thêm cái S vào nhanh lên, chống chế cái khỉ gì nữa. Làm đếch có cái Pen nào. Lại còn cách nghĩ trong sáng với trong tối . Thằng nào nghĩ cái này trong sáng chắc đầu óc có vấn đề . CHẲNG qua thằng Hòa nó ko muốn viết hết ra sợ thô quá , nhưng sợ thô rồi thì thêm S vào đầu đề luôn đê. Yêu cầu em Hà ko viết rõ ra thế nhé, bậy ẩn ý tí còn hay, chứ cứ thô như em thì hài cái gì nữa

Hehe được cái agree với anh cái vụ giả nai, rất là khó chịu nhé [-x roài roài, không thô nữa, có rì cứ ẩn ý vậy (rồi lại một lô một lốc giả nai)

Sao mà phải khó chịu hở chị Hà?

thì tại cứ chống chế quanh co quá thì khó chịu í mà :)).
Ẩn ý đâu phải là giả nai hả em Hà :)), ẩn ý là vì biết nên ko muốn dùng từ thô quá thôi [-x, còn giả nai thì, [-x

Thôi, close cái topic này lại thoai, đoạn đầu còn okie chứ đoạn sau thì ko ổn lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên