[S] Hôn vào chỗ nào

;;) 8-| tình hình là các bác bây giờ có những mối quan tâm lạ thật 8-| ,.....thời bình mà cứ pháo binh với phòng không.....có tinh thần thật đấy. :)) =D>

Thời nào cũng thế thôi em ạ, pháo lúc nào cũng phải chĩa lên trời để sẵn sàng đánh trả "quân địch", không để tổ quốc bị bất ngờ từ trên không mà :))

Ý anh là anh luôn trong tư thế " sẵn sàng đánh trả "quân địch" " à? :eek:
Để TQ ko bị bất ngờ ở bất cứ đâu hẻ? :)) :))

Em hỏi lạ, lúc nào cũng phải sẵn sàng chứ, ko sẵn sàng chẳng may địch đến không kịp bắn thì "địch" nó cười cho :)) .

Hehe, sợ địch cười là chính:D, địch nó cười cho thì lần sau nó không thèm đánh nữa, nó không đánh nữa thì pháo binh với phòng không sẽ không có cơ hội đem ra sử dụng, mà lâu không sử dụng thì nó rỉ và hỏng mất, hỏng rồi thì .... thôi không nói nữa :))

Lo gì, ko có "địch" này thì có "địch" khác.và lại trong trường hợp ko may nào đó...."địch" nó chỉ thích đánh anh thôi thì...nó ko tha cho anh dễ dàng thế đâu.:D

Không có địch này thì có địch khác :))
Thời này muốn tiến đánh 1 quốc gia cũng ko dễ đâu nha :p Còn phải tuyên bố hằm hè lâu lắm rồi mới đánh được đó :))

Câu sau thì đúng lắm :p Địch nó mà thích đánh mình thì nó đánh cho tơi tả, sạch ko còn viên đạn nào thì thôi :))
Mà thói đời, càng đánh trả ác liệt thì nó càng tấn công ác :)) Giống như cãi nhau, càng to mồm càng chết :))

Đánh theo chiến lược nào thế anh? Trình bày binh pháp đi :biggrin:

he, được cái nước mình lắm người muốn tấn công, nên suy ra là phòng quân với pháo binh có nhiều việc để làm lắm ;;)

Back
Bên trên