[S] Còn đau hơn...

Phan Thanh Hoa đã viết:
;;)

quân ơi, quân ah :">

chị Hoa ko làm j` em quân đúng ko nào :">
Vc có hai chị rất nổi tiếng (còn có chị Hà siêu mẫu lồng kiếng nữa nhưng doại này ít rùi)
Một là chị N : đanh đá cực kì (câu này ko phải do em nghĩ ra nhá :D) , và rất nhiều "phẩm chất" đáng quý nữa :D:p
Hai là chị Hoa : Dịu dàng hoa lá cành (hoa mừ), nhưng hoa này chắc ko có gai như hoa HỒNG :))
Tuy nhiên, ở đời, biết mặt mà ko biết lòng, ai mà biết rõ thì ko sợ, chứ ai mà cứ thiên thần quá là phải nghi ngờ (thời buổi bi h gái hiên hiếm như kim cương) nên em ....... nên cẩn thận chị Hoa hơn :D:)):)):))

Phùng Anh Quân đã viết:
Vc có hai chị rất nổi tiếng (còn có chị Hà siêu mẫu lồng kiếng nữa nhưng doại này ít rùi)
Một là chị N : đanh đá cực kì (câu này ko phải do em nghĩ ra nhá :D) , và rất nhiều "phẩm chất" đáng quý nữa :D:p
Hai là chị Hoa : Dịu dàng hoa lá cành (hoa mừ), nhưng hoa này chắc ko có gai như hoa HỒNG
Tuy nhiên, ở đời, biết mặt mà ko biết lòng, ai mà biết rõ thì ko sợ, chứ ai mà cứ thiên thần quá là phải nghi ngờ (thời buổi bi h gái hiên hiếm như kim cương) nên em ....... nên cẩn thận chị Hoa hơn :D:)):)):))
:)) đọc mấy câu đầu đang định téng cho thằng em b-)
nhưng mà đọc mấy câu sau thì yêu em zai quá :))
cẩn thận chị HOA đấy nhé em zai b-)
:x yêu Quân quá cơ :x

:eek:

em quân nói j` cơ :eek:

chị Hoa là hơi bị hiền đấy ;;)

Back
Bên trên