[S]Bấm chuông

.. kho than thang be Ba'nh Tru*ng Heo .. khong biet no ca('n ru*t' luong tam cai gi ma lai xoa bai di " thoi" .. :( .... :-& ....

.. sit. no bao minh benh moi so chu .. 8-} .. 8-} .. :-& .... sit. em dao nay bat dien cuong qua >:) .... X( :nono: ... mai tum' em sit. qua(ng xuong ho Giang vo tha troi song .. :nono: .. [-x ...

.. ma dang bam chuong co ma .. :)) .. may cai dua nay cu chuyen sang bam' ban phim la the nao ..[-x ..:nono:

Trần Bích Thủy đã viết:
.. kho than thang be Ba'nh Tru*ng Heo .. khong biet no ca('n ru*t' luong tam cai gi ma lai xoa bai di " thoi" .. :( .... :-& ....

.. sit. no bao minh benh moi so chu .. 8-} .. 8-} .. :-& .... sit. em dao nay bat dien cuong qua >:) .... X( :nono: ... mai tum' em sit. qua(ng xuong ho Giang vo tha troi song .. :nono: .. [-x ...

.. ma dang bam chuong co ma .. :)) .. may cai dua nay cu chuyen sang bam' ban phim la the nao ..[-x ..:nono:
Hix, em đang định hùa theo bạn Shit nhưng thấy uy chị lớn quá nên ... em sợ :(( . Em vừa đọc ở topic gì đấy của chị, ai sám hối rồi thì đc ... âu yếm à? :-? ntn?
Mà bây giờ lộ ra chị là thủ phạm vụ 3 đứa bé ở hồ GV nhá, khiếp. 8-} 8-} 8-} . Giờ còn định gây án với Shit nữa. Em nói thế thôi, ko báo CA đâu, tha cho em. :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ú oá, hóa ra chị BIG là bà mẹ vụ án hồ GV mới đây sao ??? sao chị .... có thể ... để.... rồi.... :(:)(( Thương 3 đứa con chị quá :(:)((

Tên tội phạm Trần Bích Thủy sau khi gây án đã bỏ chạy sang GB (hình như là vương quốc Gunbound) giờ ko rõ tung tích. Ai bắt đc giao nộp cho interpol sẽ đc thưởng 1 nick rìu đôi gunbound miễn phí. :)) :)) :))

Bành Trung Hiếu đã viết:
Tên tội phạm Trần Bích Thủy sau khi gây án đã bỏ chạy sang GB (hình như là vương quốc Gunbound) giờ ko rõ tung tích. Ai bắt đc giao nộp cho interpol sẽ đc thưởng 1 nick rìu đôi gunbound miễn phí. :)) :)) :))
Lậm GB rồi nhóc ơi.

:D Truyện này he he he hay nhưng bậy bạ phết, chả biết giải thích cho con em hàng xóm mình sao cả :)):)):))

Trần Hoàng Anh đã viết:
:D Truyện này he he he hay nhưng bậy bạ phết, chả biết giải thích cho con em hàng xóm mình sao cả :)):)):))
Ở ngoài đã có cảnh báo S rồi mà.

Trần Hoàng Anh đã viết:
nên cả các bài bình luận và đàm đạo cũng mang đậm chất SSS và XXX luôn :)):)):))

Back
Bên trên