Sữa mẹ

Tô Như Dũng đã viết:
8-} xin thề danh dự là đọc đi đọc lại cả chục lần + vắt óc ra suy nghĩ nhưng không thể hiểu nổi cái chuyện của chú Minh là ý nói cái gì ? :(( Mình đuối quá , không theo kịp bạn bè :((

Hình như đi du học làm đầu óc con người ta không hiểu là trong sáng lên hay làm cho bụ bẫm đi hay sao mà lại không hiểu được hả anh Dũng??? :D:D:D :))

Đi du học để mở mang đầu óc cơ mà, anh Dũng nói dối đấy !!!

Mọi người đừng tưởng bố tớ nói nghe lạ tai mà bảo bố tớ nói dối nhé, bố tớ nói thật đấy, bố nhờ :D :mrgreen:

Làm sao tin được chứ! Chuyện ngây thơ trong sáng thế mà không hiểu...Trùi ui...Em Ngọc Linh nên đưa bố em đi khám xem "ông cụ" có làm sao không? Mất trí nhớ chẳng hạn... :D

Hix, đấy biết ngay là mọi người không tin mà, thôi vậy, không ai tin thì có bố con mình tin nhau, bố nhỉ :mrgreen:

TND sang Sing bị thiểu năng đi à ???
trời đã bị tẩu hỏa nhập ma rồi còn :( thương quá !

:(( . Báo cáo là đến hôm nay cũng vẫn chưa hiểu . :(( Mùi thuốc là với rượu thì làm seo mà ai cũng bảo là bậy bạ thế :( . Ai làm ơn làm phước PM cái không thì bức xúc quá . :(

Phải suy ngược lại ... là tại sao lại có cái mùi thuốc và mùi rượu dính ở "đó"... cái mùi đấy từ đâu ra mà có ... nghĩ được thể hy vọng chú em sẽ hiểu :D

hic mọi người này:nono::nono: Tô ko hiểu vì sao bậy bạ là vì Tô thấy cái đó không có gì bậy bạ cả, đúng ko Tô:mrgreen::mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Truyện này hay, mà có khi bố thằng bé chưa chắc đã biết uống rượu và hút thuốc đâu

:)) Hê hê sướng quá, bây giờ thì hiểu rồi :(( . Hồi trước cứ đinh ninh là bà mẹ uống rượu hoặc hút thuốc khiến sữa bị ô nhiễm :D vì thế nên cóc hiểu vì sao bậy bạ . Giờ thì ta đã hiểu :D

"Truyện này hay, mà có khi bố thằng bé chưa chắc đã biết uống rượu và hút thuốc đâu"
--> Ông hàng xóm cũng biết hút thuốc lá với uống rượu đấy !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
chậc chậc... thất vọng vì ông Tô [-(... có lẽ phải nhờ Mít bồi dưỡng cấp tốc cho ông Tô :D:D:D

ặc ặc ..óc ơi .. lúc nãy mày trằng trẻo trong sáng lắm mà..sao đọc xong mí cài nì..đen tối đi nhiều vậy ???? :(( :( :D :))

Dang Hieu Minh đã viết:
chậc chậc... thất vọng vì ông Tô [-(... có lẽ phải nhờ Mít bồi dưỡng cấp tốc cho ông Tô :D:D:D
Ừa, được đấy,có gì không hiểu lại sang hỏi Minh rồi về truyền đạt lại cho bố sa :> :mrgreen: :>

Tran Minh Ha đã viết:
ặc ặc ..óc ơi .. lúc nãy mày trằng trẻo trong sáng lắm mà..sao đọc xong mí cài nì..đen tối đi nhiều vậy ???? :(( :( :D :))

Hà phải học tập anh TÔ kia kìa!!! Tham quan ở đây nhiều phết rùi mà vẫn còn trong trẻo trong sáng lắm :D :))

Ai người ta gọi là trong trẻo/:)
Mà người khác trong "trẻo" một chút là chẳng ai tin là sao /:) Chắc thấy người ta trong "trẻo" nên ghen tị hả :p :>

Có truyện gì nữa không anh HM, post lên cho anh em xem với

ho... thằng ku này khá đấy... chờ đấy anh đi sưu tầm thêm :D

Back
Bên trên