Sữa mẹ và sữa bò

Nhiều đâu mà nhiều, có 2,3 đứa 04-07 thui mà, he he, hậu sinh khả úy mà :D
To chị Thủy: chị phải bật lại chứ, sao lại để các anh ý văng qua văng lại thế??? em bật hộ cho

Đếm đi Hà, tạm thời tớ mới thấy có 3 đứa hư nhất(nên mới vào đây)là ấy, tớ và cái Quyên

phải gọi là siêu cao thủ ý chứ, 16 tuổi mà eo ơi... kinh nghiệm đầy mình... thế cho chị hỏi ... kinh nghiệm của các em là do phim ảnh hay thực tế bản thân? 04 -7 ý? :))

Chắc là cũng giống như thời chị em mình ngày xưa thôi, vừa qua phim ảnh vừa qua thực tế bản thân chị ạ :))

thời chị em mình là thế nào, em là đừng có vơ đũa cả nắm nhé... hic :))

Thì chị trước em có 1 năm nên em mới suy ra như thế :)) , em thì lấy thông tin từ phim ảnh, sau khi đã nắm vững lý thuyết rồi mới chuyển sang thực tế :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Thì chị trước em có 1 năm nên em mới suy ra như thế :)) , em thì lấy thông tin từ phim ảnh, sau khi đã nắm vững lý thuyết rồi mới chuyển sang thực tế :))

... ai bảo anh Zung là chị Thảo trước có 1 năm ... b-) .. hóa ra anh Zung học toán kém thế ... bây h mới biết ... :)) b-) ...

Chắc là cũng giống như thời chị em mình ngày xưa thôi, vừa qua phim ảnh vừa qua thực tế bản thân chị ạ

.. vơ đũa cả nắm ... b-) .. vô duyên chưa ... cứ thích người khác giống mình mới khổ chứ .. :D...

Trần Bích Thủy đã viết:
... ai bảo anh Zung là chị Thảo trước có 1 năm ... b-) .. hóa ra anh Zung học toán kém thế ... bây h mới biết ... :)) b-) ...

.. vơ đũa cả nắm ... b-) .. vô duyên chưa ... cứ thích người khác giống mình mới khổ chứ .. :D...

Chị Thảo hơn anh có 1 tuổi thôi em ơi :))
Vô duyên cái rì, ai mà chả giống nhau hả em ;)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:

Chị Thảo hơn anh có 1 tuổi thôi em ơi :))
Vô duyên cái rì, ai mà chả giống nhau hả em ;)

..cái gì cơ ... anh đùa đấy à ...chị thảo tốt nghiệp năm 92 thì anh Zung với bon chen đứng khai giảng ở Ams mà bảo hơn 1 ... :eek: /:) .. không tinnnnnnnn b-)

Em Thủy ko biết thì đừng có bon chen nhá, chị Thảo chỉ hơn anh có 1 tuổi thôi b-)
@Em Hà nói đúng lắm, toàn là kiến thức xã hội thôi mà :))

Back
Bên trên