Sách luyện thi NUS, NTU

oài, Hiền ơi cho tao photo với, mày đàm phán với cô sử đi

Ai thích mượn sách thì đưa money cho Hoa 11 Sinh để đi photo!

@ Chung : hehe chắc mấy đứa bạn tớ còn đây ^^ để tớ đi hỏi xem sao. mà quyển lý kia học được ko ???
@ Yến : có gì mày hỏi bạn Chung lớp tao ý , bây h tao ko ở nhà nên là ko lấy được sách :D
hiz do ko log out được nik nên dùng tạm để post

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hồng Chí đã viết:
Chào các bạn,
Hiện nay mình dự đinh sẽ thi lấy học bổng của NUS, NTU. Mình có các quyển sách tham khảo này nhưng mà chẳng biết nên luyện quyển nào nữa. Các bạn giúp mình với :)
CD Rom A Level Physics
The core course for A level
Pure Mathermatics
Additional Mathermatics
AQA Maths and Physics examination
Advanced level physics
Accessible Physics for A level
GCE A level physics examination paper
Further Mathematics
English examination for A level
Advanced Writing
CPE Practice test
Các chuyên đề lý: SHM+MCQ+Kinematics
Statistics anh Algebra
Sample test and past paper
Oxford dictionnary of maths
Cám ơn nhiều!
Chị có nhiều sách thế cứ học cho hết đảm bảo đỗ là cái chắc:).Các anh các chị cũng học RV ạ?Em cũng thế.Mà chị mượn những sách trên ở RV ạ?Em đang luyện học bổng THPT.Chị kiếm Oxford dictionnary of maths ở đau thế ạ?Em đang đi lùng mua mà ko có:).Thanks chị nhìu:x

sao toàn physic với mathermatic thế, mình chỉ thích chemist và phylosophy thoai

anh chị cho em hỏi RV là cái gì thế ạ ??? với cả, có anh chị nào có wordlist về hóa không , cho em mượn với, chứ nhìn mấy cai trang web mắt cưa hoa cả lên T_T

Rv là cái trung tâm luyện thi đi Sing ý em, gần Xì ta bâu ý ^^

co anh chi nao` da tung` thi chuyen NUS ko a, thi chuyen NUS chi? thi 3 mon anh toan' va IQ nhung ma` NUS la truong` chuyen em ko biet' dang bai` no' co' kahc' cac' bai` cua? Astar khac ko

Chị Hoa ơi, chị có thể photo quyển Hóa A-level của chị giúp em đc ko ạ? Nếu chị có quyển gì hay ho nữa chị cho em biết với. Em cám ơn chị nh`:D

Em chưa học gì về Hóa bằng Tiếng anh cả, noi về hóa anh em mù tịt. Có anh chị nào tư vấn cho em cách học với, hoặc sách để mua cũng được, hoặc photo sách... thế nào cũng được ạ :D

cho minh hoi thi NUS nganh Hotel management va Bio-technology fai thi những môn j ? sach ôn thi tốt nhất? HN có chỗ nào để mua đc ? Hay ai co thể cho mình mượn ko ? cảm ơn cả nhà !!

Các anh chị mua sách A-level ở đâu vậy? :-?? Em thấy mấy quyển này có vẻ hiếm lắm, tìm ở mấy hiệu sách mà không có.8-} Ai có thể bật mí cho em được không? ;;) ;;) ;;)

cho minh hoi thi NUS nganh Hotel management va Bio-technology fai thi những môn j ? sach ôn thi tốt nhất? HN có chỗ nào để mua đc ? Hay ai co thể cho mình mượn ko ? cảm ơn cả nhà !!

tưởng apply sang NUS sau khi đã tốt nghiệp THPT ko cần phải thi, chỉ phải nộp hồ sơ để xét tuyển :-??

Back
Bên trên