SÁNG MỒNG 8/3 KHỐI CHUYÊN LÝ GIAO LƯU

Trần Việt Khoa
(Viet Khoa)

Cuộc giao lưu của khối chuyên Lý sau nhiều lần hoãn giờ đây sẽ được tiến hành vào ngày mồng 8/3
Chị em được nhiều hoa có ai có tình cảm với khối chuyên Lý thì cứ việc lên tặng nhé :D (ai muốn kiss thì cứ việc :D :)) )

ừ tội nghiệp bạn không ở VN để được xem, thôi bọn tớ cũng thông cảm :D :))

may mà mình trốn sang nước ngoài sớm... không thì tha hồ mà khổ...

11:22 rùi... sắp đến giờ sinh tử rồi!! :D

thôi hôm nay 8/3 rùi tớ tha cho ban :D
Khối chuyên Lý hôm nay đã giao lưu thành công tốt đẹp, cảm ơn tình cảm của tất cả các bạn nhất là các bạn nữ đã giành cho khối chuyên Lý
Dù sao hôm nay cũng là ngày zui nên không chấp bọn lớp Hóa làm gì.
Thành công rui, zui wa ai cũng khen chương trình bọn mình hay tiếc là mình không tham gia tiết mục gì
Nhân ngày mùng 8/3 chúc tất cả chị em nhất là khối chuyên Lý luôn... thôi chúc chị em những lời chúc tốt đẹp nhất :D

Uh Khoa à,cái bọn lơp Hóa đấy chấp làm gì..mình người lớn bỏ qua đi.

MÀ hôm nay loa với mic lởm quá,cũng may là đã thành công,lúc đầu anh em mình đen quá.Đến cái đầu đĩa còn không có..hic

đến tiết mục Mắt đen, tớ ko chịu nổi phải chuồn lên lớp... nhưng mà hình như theo chúng nó kể lại thì ngoài màn nhảy nhót mở đầu ra thì khối chuyên Lý ém mấy tiết mục hay ở phía sau hả? ?? chà..cũng tiếc nhỉ...

Híc, cái điều khiển đầu Qiseng của tớ đâu ?

Có mỗi bài Breaking My Heart của MLTR là mỗ thích, nhưng khổ cái là các bác hát hay đến nỗi toàn thấy giọng bác Jascha Richter >>>>> imitating is so bad.

Thông cảm tại mic lởm quá,với cả cái đầu không hiểu làm sao lại không tách được đoạn đầu,còn phần sau là giọng thật đấy chứ:D

Ém tiết mục? Đáng tiếc là ngược lại thì đúng hơn. Theo sự sắp xếp thì các tiết mục sẽ được biểu diễn theo sự đánh giá từ cao đến thấp. Tất nhiên đôi lúc vẫn điểm xuyết 1 số thay đổi do các nghệ sĩ chưa sẵn sàng nên đành phải chuyển xuống phía sau.
Có bạn bảo ai cũng khen chương trình hay? Có lộn không vậy? Hình như là khen nhiều hơn chê. Thậm chí là không có lời bình luận. Chắc là chỉ có tư mình khen mình thôi chứ hả.
Phải nói thật rằng chương trình của chúng ta cũng hơi bị chắp vá. Mặc dù đã được đặc cách chuẩn bị rất lâu nhưng đến trước ngày biểu diễn thì vẫn lộn xộn như thường. Thậm chí lúc lên sân khấu chính là lần đầu tiên tập và thực hành luôn.
Cái đoạn nào các bạn thấy hay thì là PlayBack, còn đoạn nào nghe bỉ thì là chính hắn.

lâu cái con khỉ, tớ nhớ tuy biết từ lâu nhưng việc chuẩn bị cực kì chậm chạp(cứ nhìn cái phông màn là biết --> điều này chắc người trong cuộc hiểu )

Hơi bị đáng tiếc vì phần âm thanh tệ quá ( Về kĩ thuật ấy ) không phản ánh được trình độ Ai còn thắc mắc thì ra nghe bọn tớ biểu diễn unplugged cho Hay miễn chê !!!

Hơi bị đáng tiếc vì phần âm thanh tệ quá ( Về kĩ thuật ấy ) không phản ánh được trình độ Ai còn thắc mắc thì ra nghe bọn tớ biểu diễn unplugged cho Hay miễn chê !!!
Đến cái đầu CD còn ko có thì đúng là tệ thật 8-|

hic hic, tiền dây của em đâu? :(( :((

chương trình cứ lởm khởm thế nào ấy, cứ lung tung cả, chẳng chuyên nghiệp hơn mấy cái trước được mấy tí.
ghita thùng thì cứ gọi là tịt ngóm, chả nghe thất gì cả, nạn nhân đau đớn quá.
nếu ko có cái đầu đĩa chỏ HT Linh cho mượn thì chương trình này coi như đổ bể hoàn toàn luôn rồi., đã thế lại mất mất cái remote của linh nữa chứ, tội nghiệp.

cái phần Unplugged thì tớ được chứng kiến, và đã quay được. :) Yên tâm chưa? Có vật chứng đàng hoàng/// ;;)

Anh Khoa thất tình em nào mà không màng nữ sắc zvậy!
Lạ quá anh em ơi :-s undefined

Hình như lão Bùi cứ post bài nào là câu bài ấy nhỉ? Khâm phục :))
Mà thôi, đàng nào cũng tổ chức rồi, hay dở thế nào thì cũng chẳng thay đổi được.
Chỉ nên rút kinh nghiệm thôi. He he, mà chắc gì đã có lần sau :D

Back
Bên trên