Roma-Totti và những người bạn

ừ vào ném đá đấy , ngứa đít thằng Totti lâu rồi , đá chỉ đc cái khôn lỏi ăn hôi , lần nào gặp hậu vệ rắn thì ăn vạ , cứ cho thằng trung vệ nào khéo + nhanh kèm thì chả đổ mồ hôi đít ra vẫn ở ngoài vòng 16m50

ngứa thì gãi :-?? liên quan gì đến đổ mồ hôi :-?? hay sợ gãi thì ướt tay :-?? nhớ dùng giấy siêu thấm ý, ko lại dây ra quần :-??

thế là tính ra mới xem dc có 3-4 trận =)) kưng xem thế rồi phán xét thì chưa đủ đâu kưng ạ :-j

thế là tính ra mới xem dc có 3-4 trận =)) kưng xem thế rồi phán xét thì chưa đủ đâu kưng ạ :-j

xem từ thời Capello mà 3-4 trận à :| chưa học đếm sao anh ;;) nói thẳng ra là thằng Totti đá chả có đầu óc j` cả chỉ nhăm nhăm xông vào chén bóng nó ko phải mẫu cầu thủ của trận đấu lớn ,chỉ giỏi câu cá trong chậu :)) chuyên làm tình các thành phần tí hon :))

À vâng, anh ấy đánh gót cho đồng đội ghi bàn trong trận năm 2000 anh có xem k0 ? Hay năm 2001 vô địch Serie A với Capello chắc là anh cũng xem, thế thì em k0 có ý kiến rồi.

----------

anh k0 thích Totti, đúng. Nhưng xin anh giảm bớt cường độ trong bài viết để anh em còn spam với.

Mie Roma trận này đá dưới sức quá :(
Mà Lazio cũng ảo, ghi bàn phút 90+ ;))

xem từ thời Capello mà 3-4 trận à :| chưa học đếm sao anh ;;) nói thẳng ra là thằng Totti đá chả có đầu óc j` cả chỉ nhăm nhăm xông vào chén bóng nó ko phải mẫu cầu thủ của trận đấu lớn ,chỉ giỏi câu cá trong chậu :)) chuyên làm tình các thành phần tí hon :))
Ôi xồi, nói thế thôi chứ anh biết thừa chú em chỉ xem có đúng 2 trận gặp MU mùa trc ;))
Những đứa như này thường chỉ xem trận đấu trên báo chí :-j
thằng Totti đá chả có đầu óc j`
mà báo chí nó cũng ko đến mức nói đầu óc thế này =))
Tớ chả thích Totti dưng mà nó đá hay thì chả cần phải bàn cãi nhiều :-j ko có đầu óc j mà lại là đội trưởng Roma bao nhiêu năm, nòng cốt tuyển Ý bao nhiêu năm, đặc biệt giày vàng CÂ năm qua :-j Về xem lại Tevez vs Rooney đi , xem có = 1 góc của Totti ko :-j mà chấp cả Ro7 luôn đấy :-j

:)) sr anh chứ mấy thằng Alves j` j` của Hà Lan với thằng Hunteelar cung ngon lành :)) vào mà so sánh à :))
em chả bênh con đek nào cả nhưng mà con Totti chỉ đc cái bắt nạt bọn trẻ con :| nòng cốt nhiều năm thì làm sao , đội trưởng nhiều năm thì làm sao :| rách chuyện :-j

bắt nạt trẻ con bây giờ cũng là cả vấn đề đấy ạ.

:)) sr anh chứ mấy thằng Alves j` j` của Hà Lan với thằng Hunteelar cung ngon lành :)) vào mà so sánh à :))
em chả bênh con đek nào cả nhưng mà con Totti chỉ đc cái bắt nạt bọn trẻ con :| nòng cốt nhiều năm thì làm sao , đội trưởng nhiều năm thì làm sao :| rách chuyện :-j

Nếu nó ko có thực tài, chỉ biết bắt nạt bọn trẻ con, đá ko có đầu óc, thì những Capello hay Lippi đã ko dùng làm nòng cốt của Roma hay Italia, trình độ nhìn kỹ năng cầu thủ của cậu đã bằng những vị ấy chưa mà đưa ra phán xét này nọ :-??
Mẫu cầu thủ của những trận đấu lớn :-/ ý cậu nói là ai? Phải như thế nào để được gọi là "cầu thủ của những trận đấu lớn"???

xét 1 cách nghiêm túc thì bóng đá là môn thể thao đồng đội dựa trên 1 tập thể gồm 12 người bao gồm 11 cầu thủ trên sân và 1 huấn luyện viến đằng sau nữa :).

Nói theo khía cạnh cá nhân thì Totti không phải là số 1 thế giới "nhưng" nếu nói anh đá không ra gì, bắt nạt kẻ yếu hay đầu óc không ra gì thì cái người nói cần xem lại lời mình nói. Tài năng của Totti được cả thế giới công nhận, không phải bàn cãi, còn thích hay không là việc của mỗi người, không có ý kiến như kiểu thích Zizou thì chửi bố thằng Mate lên còn không thì ngược lại bảo thằng Zizou đáng đời.

Nói trên khía cạnh tập thể thì Roma là 1 tập thể mạnh, đoàn kết, đá có phong cách "nhưng" nếu đem so sánh với Mu hay Inter là những gã nhà giàu <có giàu hay không chúng ta đều biết> còn Roma thì tình hình tài chính thế nào thì mọi người có thể tham khảo trên các báo điển tử, nó có hết đấy ạ. Vâng, và nếu không xét về tiền mà xét về con người trong đội thì không đảm bảo ai hơn ai vì còn tùy thuộc phong độ, sân nhà, sân khách tuy vậy nói về riêng từng cầu thủ chứ không phải chỉ mình Totti ở đây thì rõ ràng chúng ta thấy 1 điều, các cầu thủ Roma có thể kém hơn so với nhiều đội bóng khác ví dụ đưa ra ở đây là Inter và ManU. Vì thế không thể đem Totti ra so sánh với cả 1 tập thể được, nếu bằng cả 1 đội luôn thì chắc không phải đá cũng biết bên nào thắng.

ừ vào ném đá đấy , ngứa đít thằng Totti lâu rồi , đá chỉ đc cái khôn lỏi ăn hôi , lần nào gặp hậu vệ rắn thì ăn vạ , cứ cho thằng trung vệ nào khéo + nhanh kèm thì chả đổ mồ hôi đít ra vẫn ở ngoài vòng 16m50

Lâu lâu ko vào box, nghe chú Long nói hơi bị ngứa tai đấy :D
ĐM, thử hỏi thế giới này mấy thằng thấy hậu vệ rắn mà sung :-? cậu hả ???
ĐM, thử hỏi thế giới này mấy thằng thấy bàn thắng mà ko thích ăn hôi bày đặt đồng đội :-? cậu hả ???
ĐM, thử hỏi thế giới này mấy thằng tiền đạo thích đá lùi kiến tạo cho đồng đội :-? cậu hả ???
Đ-C-M lần nữa,thử hỏi có mấy thằng trung thành với câu lạc bộ từ bé đến lớn như Totti hay Raul ???...cậu hả ???

Nói thật, có thể cậu ko thích Roma,Totti,tớ đ-éo care, nhưng mà cậu chửi thế là ko đc :|cùng box bóng đá với nhau, làm vậy mất lòng nhau lắm.Bây h mà tớ ko thích MU, chả lẽ tớ quay sang chửi CR7, Ronney hay sir Alex ah`...anh Tuyên thích Milan, chả lẽ anh ấy sang topic Inter chửi bậy ah`, anh Bình thích Real,chả lẽ anh ý sang topic Barca chửi bậy ah`...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chạy mất rồi còn đâu :)) vào đây ném đá gặp phải toàn Ultras :))

nhạt... nói ra đc những câu mà chẳng hiểu đang nói về ai luôn:)| hôm nay lên định post 1 bài dài nhưng mà thôi, đằng nào người nói cũng chạy rồi, vẫn còn thất vọng vì trận thua:(( cái quả pen có phạm lỗi đâu cơ chứ, dm trận inter vừa hết, nó bị gỡ hòa cái thì thằng trọng tài cho Lazio quả pen:-<

dù sao thì loạt trận điên rồ cũng kết thúc rồi, khá thành công:> cuối trận trước thể lực ko tốt, gỡ hòa rồi mà ko đủ sức tấn công tiếp:-<

hướng tới Scudetto:)>-

có phải Roma sẽ kí được hợp đồng vớ Amauri của Palermo vào mùa hè tới ko mọi người ???

à đấy quên còn Ultra này nữa ;))

Cuối tuần này là còn 4đ :x đến vòng 36 Milan tặng Roma 3đ nữa là còn 1đ :x

Scudetto :)>- :x

Amauri thì Roma lấy đâu ra tiền mà mua, nghe nói đang kết chú Boriello thì phải, thằng này năm nay đá cũng đc, mua cũng ổn :D

Scudetto :x

Back
Bên trên