Rockfan 0508????

ô bạn Kiên,sao hôm nay lại có hứng thú ghé thăm tệ xá thế này ;))

Mà mày chơi guitar lâu rồi tao ko biết.Tắc trách quá!!!Sozzy mày!!!Hôm nào oánh bài classic tao nghe phát :x

Bạn Kim thik dog à?
ờ ờ, tờ cũng thik dog lắm
nhà có cả đống ảnh dog
puppy :X

à, vụ cãi nhau... hay đấy chứ.
Giờ lại chơi với Link Tin... è è, đôi khi cãi nhau mới quen được nhau và hiểu nhau...
có rì thiếu sót, xin lỗi bạn...

sao đăng kí vào trang rockvn mãi mà không gửi mail cho mình nhỉ! để còn loggin X(

Chỉnh sửa lần cuối:
CoB nghe mỗi 1 album, Metallica thì nghe thời trước thôi, bây h xuống cấp rồi :(
@ Kim : avatar + danh hiệu cá nhân :-j =)) =))

ah bạn Tuấn Anh,lâu lắm mới thấy;)) Dạo này ko rok rit j` ah???;))

to Phương:hehe,tớ cũng nghe CoB,mình bắt tay cái nhờ:D

các bạn sao cứ vào đây chia sẻ sở thích thế :-? sang HARC viết bài có phải hơn không :| thế này giống spam quá :|

sắp có chương trình PROM của 11A1 rồi, cũng sắp có cả rock nữa đấy, các bạn tham gia cho vui :D

hô hô.....
hớ hớ ... hề hề
( mọi người ai nói gì thì cứ nói tiếp đi nhé :)) )

Bạn Kim thik dog à?
ờ ờ, tờ cũng thik dog lắm
nhà có cả đống ảnh dog
puppy :X

à, vụ cãi nhau... hay đấy chứ.
Giờ lại chơi với Link Tin... è è, đôi khi cãi nhau mới quen được nhau và hiểu nhau...
có rì thiếu sót, xin lỗi bạn...

sao đăng kí vào trang rockvn mãi mà không gửi mail cho mình nhỉ! để còn loggin X(

tớ thích dog quái đâu:D
ấy nhìn cả cái danh hiệu cá nhân nữa...mới biết được:(

Danh hiệu và ava bạn Kim :-?
Bạn Kim khiêm tốn quá :))

to Hoa: :)) to mồm quá mày nhá.Mày cũng vào đây spam đấy thôi ;)),mà vào box HARC đã đóng góp đc j` nhiều chưa;))

NhƯng ma` mọi người ở đây cũng vào HARC mà post bài chứ nhỉ???:D Bạn Kim vs bạn TUấn Minh ý:D ,trước hôm đi off tớ còn chả biết ai vs ai.Họp off xong rồi thấy mọi người im thin thít & lặn mất tăm luôn ah:-<

to Minh:tham gia thế nào cơ???;))

Tớ cũng ko biết, hình như A1 sắp làm Dạ hội vào tối 10/2 , có bán vé, 50k cho 2 người :D

dạ hội thì chịu rồi,tớ bị cấm cửa từ 7h tối8-| tưởng giao lưu đầu tuần chứ;))

Back
Bên trên