Rock Nhật - Ủng hộ các bạn cùng màu da cái nhỉ !!!!

cho hỏi là 29 30 có khác gì 28 không, hay cũng cùng một đội hình bài?

xem cai 28 khoái nhất quả Rusty nail vs Say anything unplug, phải cái bản unplug để tiếng thằng bass to quá :( nghe như đâms vào mặt.

say anything unplug thì từ show 94 đã có chứ đâu phải tận bi h

29 30 thì dài hơn,có 1 đêm Yoshiki còn tranh thủ giới thiệu chút ít về VUK

Ơ mọi người tổ chức Live hide memorial ở Hà Nội ạ ?? :-0

Chỉnh sửa lần cuối:
clip của diru thì vô đối rồi. em cũng chỉ xem mấy clip thôi. nhưng obscure thì cũng bt thôi chứ nhấy. ban đầu xem thấy hơi shock, ko phải vì kinh dị mà vì có mấy cảnh abcxyz, nhưng sau vẫn thấy nó hay. em thấy cái pv đấy hơi bị nghệ thuật đấy chứ.
ko thik pv của saku với kodou mặc dù nó rất nhẹ nhàng, đơn giản là vì thằng diễn viên xấu 1 cách kinh dị, xấu 1 cách vô lễ, mà lại còn quay cận cảnh nữa chứ. nhạc đang hay mà nhìn cái mặt đấy mất hứng ko chịu được

----------

hyde siêu vậy mà chết trẻ, thảm quá=((=((=((

Chỉnh sửa lần cuối:
...ko thik pv của saku với kodou mặc dù nó rất nhẹ nhàng...

:eek: :eek: :eek: Ôi trời đất ơi, cái clip như thế này mà em nó lại bảo là nhẹ nhàng :eek: :eek: :eek:

[youtube]AreSsOtZXGk[/youtube]

Có ai hiểu ý nghĩa của cái bài này là gì không? Mình chỉ thấy trông clip của nó tởm tởm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
KHông biết anh em nghe Loudness bao h chưa nhỉ. Lead ex của Loudness thuộc hàng cực khủng đấy

Xin giới thiệu bác Akira Takasaki và nhóm Loudness.

[youtube]Jf_68fvrnp4[/youtube]

hyde siêu vậy mà chết trẻ, thảm quá=((=((=((

Sao em lại chù ếm Hyde vậy ?! Hyde là huyền thoại của L'arc~en~ciel. Bác vẫn đang sống tươi trẻ bên vợ con và bên Tetsu (;))), vẫn đi live đàng hoàng bình thường, vẫn gửi thư đến chia buồn ngày giỗ Hide -_-

Có phải người em nói đến là Hide ? (_ _)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi có người bảo Hyde chết trẻ, trong khi bác sắp (hay đang rồi?) đi live ở Fờ Răng ;__;
Clip Kodou ko nhẹ nhàng đâu em. Hoặc em ko xem kĩ hoặc ko hiểu hết chi tiết hoặc ko hiểu hết lời bài hát :"> Cái anh diễn viên í. Ko phải là xấu. Kiểu mặt nhìn rất bệnh hoạn và đáng sợ. Anh này cũng xuất hiện trong Saku - 1 PV khá đáng sợ nữa của Dir. Nếu thay bằng 1 anh đẹp trai thepo tiêu chuẩn nào đấy của em, e hiệu quả sẽ giảm thê thảm ;__;

Ơ mọi người tổ chức Live hide memorial ở Hà Nội ạ ?? :-0
Ôi O__O em ko update gì hết cả ;__; Live 2 ngày mùng 4 và mùng 5 tại Nhật, với sự tham gia của X và hàng loạt các bands nổi tiếng khác ;__;
Chi tiết hãy xem tại đây --> http://jrock4vn.forump.info/forum-f8/topic-t248.htm :">

Chị Lét thật gian sảo ;))

Hay chị em mình làm quả chữ ký đi ;))

hyde siêu vậy mà chết trẻ, thảm quá
ôi ôi sao lại có người nhầm hide với hyde thế này :(( :(( Hyde vẫn còn mơn mởn lắm em ơi

@ss An : ss là lesshair trên jrock ạ ? :eek: :D em cũng mới tgia cái 4r đấy, nick là katsumi tojimato, bên japanest cũng thế ;;)

nghe nói Hi Đê chết do nghịch dại :-??
đang tự treo cổ mình lên, rồi bấm máy cho người yêu, dọa. Ai ngờ, nhỡ nhàng 1 cái....

khổ quá type lộn :"> ý em là Hide của X cơ
chớ Hyde của L'arc~en~ciel thì ai chả biết là còn đang sống nhăn -_-. thằng bạn em nó thik hyde chết đc, anh đấy mà ốm chắc nó than thở cả tuần chứ chả nói gì đến chết với chóc ở đây -_-

@anh Minh: ý em là nhẹ nhàng so với các pv khác của dir anh ạh -_-. chớ nếu so với các nhóm khác thì em chả thấy cái nào nhẹ nhàng cả :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự nhiên mấy hôm nay mình lại thích nghe L'Arc~en~ciel -_- Mặc dù là chưa nghe được nhiều lắm.

Những sắc màu rực rỡ. Giáng sinh vội vàng. Cái hôn. Rồi Winter fall, Sunadokei, Alone en la vida, Time to say goodbye, Jojoushi.

Nghe và nhớ tới memai :-<

Back
Bên trên