Reunion

chờ bờm về với, mùng 6 tháng 6 hạ cánh, 0 cuộc vui nào là hoàn thiện kho 0 có bờm;))

laser đi nhưng cố gắng đừng ăn thịt mấy bạn cún nha. \:d/

Anh Khoa không thích ăn thịt chó à. Hehe thế thì theo em đi ăn vịt cỏ Vân Đình xong đi bắn laser yay!!!!!!!!

Ko ăn thịt chó đâu :(( ác độc lắm :((

@ Bờm: Về muộn thế em?

Tớ hỏi câu này nhà quê :"> Laser là cái gì?

À, bạn nào interested đi pub với clubbing với Đùi ko nhờ? :"> tớ muốn đi lượn lờ mấy chỗ VN tí ^^

Ở chỗ hàng cót thì phải :p Cái rạp chiếu phim hồi xưa . Mặc cái bộ giáp to to, cầm cái gì gì ấy... rồi chíu chíu nhau... Thích lắm :D

mà bạn nam dạo này máu chiến nhớ. Đấy đùi có đi pub thì cứ rủ bạn nam, bạn ý có kinh nghiệm lắm.

Vớ vẩn cô nói gì chồng tôi hả? :)) chồng tôi thế nào tôi rõ nhất chứ ;))

Thế nên hè này tu bổ đưa chồng đi đú kiếm vài em gái 9x đô đô :">

oài hoành tráng nhẩy, 2 bạn trao nhẫn từ lúc nào mà mình không biết thía. ặc, thế bạn đùi được mấy tháng rồi?

Hờ hờ, cho mình đi với :D. Các em 0407 đi nhiều đi :D, 0306 nhiều anh đẹp trai chị xinh gái lắm đó :D ( các em cứ nhìn avatar thì biết ). Tiện thể mình cũng muốn xem mặt mấy em đỉnh đỉnh, hix, sợ quá :-SS

@ Đùi: tao ủng hộ vụ đi club của ku :D Đú tẹo, chả fai dân US nhưng có ji mình nên meet up

@NL: lâu lắm chả nc với mày rồi!!

oài Lyn cũng vào đây ah? mà tháng 6 về vn tha hồ rong chơi nhá :D

Tình hình là bên VA đang định làm mọt bữa :

1) Đi ăn thật TO
2) Đi ra ngoại thành chơi

Mình nên sát nhập ko nhỉ? Tại Amser trên Vietabroader cũng nhiều :-? mọi người cho ý kiến cái

Nguyệt Đùi cô nương cứ chủ trì (chi) đi :p. Mình giơ 2 tai đồng ý :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên