Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Lệ Chi
(Shery)

À, đúng rồi. Tiếc là topic thể hiện sự "văn minh lịch sự" tuyệt vời của bạn Hiếu bên NTOL đã bị một Supermod (trong lúc quá tức giận vì bị bôi nhọ danh dự) để del thẳng tay nên chẳng thể dẫn link cho các bạn Ams cùng chia sẻ nỗi hận này. Tiếc quá. Nếu kô, chắc chắn sẽ tìm đc nhiều người đồng cảm. :)
Đề thi văn quốc gia vừa rồi, chẳng thấy nói rõ rằng: Truyền thống ngàn đời của người Việt là biết yêu thương và chia sẻ cơ mà. :)

Thế thì tek đi :D

Với cả mod ko phải ng ah, nếu bôi nhọ ng ta thì ng ta cũng phải cáu chứ, e mà là mod trong trg hợp đấy e cũng xóa thẳng tay :p

Thôi têk đi nhé ;) nhiều chuyện =;

Dù sao thì tớ cũng là 1 trong số những người được đọc những lời lẽ cực kì "thiếu giáo dục " của bạn Hiếu .Từ trước đến giờ luôn nhìn dân Ams với con mắt cực kì ngưỡng mộ ,nhưng ko ngờ lại gặp phải 1 loại người như thế .Bức xúc đã lâu ,đã nhiều lần đăng kí nhưng...ko được .Chẳng hiểu rồi những người như thế sẽ làm được gì cho đất nước mình .

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Topic này do Lệ Chi post nhầm khi reply chủ đề trước, mọi người không nên bàn tán thêm nữa.

Anyway, Hiếu làm được gì, chờ tương lai sẽ rõ ;)

Nguyễn Lệ Chi đã viết:
À, đúng rồi. Tiếc là topic thể hiện sự "văn minh lịch sự" tuyệt vời của bạn Hiếu bên NTOL đã bị một Supermod (trong lúc quá tức giận vì bị bôi nhọ danh dự) để del thẳng tay nên chẳng thể dẫn link cho các bạn Ams cùng chia sẻ nỗi hận này. Tiếc quá. Nếu kô, chắc chắn sẽ tìm đc nhiều người đồng cảm. :)
Đề thi văn quốc gia vừa rồi, chẳng thấy nói rõ rằng: Truyền thống ngàn đời của người Việt là biết yêu thương và chia sẻ cơ mà. :)

Hãy làm gì để mình xứng đáng được người khác tôn trọng, và yêu thương chia sẽ, trước khi muốn được người khác yêu thương chia sẻ em ạ.

chủ để ko liên quan, được kết thúc tại đây. Xin cảm ơn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên