Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu

Chỗ Marcelo ế :-B chú này đá nhiều trận cũng dc nhưng phần lớn là ko mê dc =.= Pelleg hay có cái kiểu cầu toàn nên rất ưa cho chú Marcelo này lên đá tiền vệ :|
Silva Kaka Ronaldo hỗ trợ phía sau Higuain :x phía sau Lass vs Alonso cày ải 8-> Mà MU phải sướng mới phải chứ, Silva về thì khả năng MU có Benzema cao hơn nhiều còn j ;))

em thấy hợp nhất là đá 4-2-2-2

ROnaldo và Kaka 2 bên cánh hộ công, kiểu FM là AML và AMR, set là inside forwards :)) đá cặp tiền đạo Benzema - Higuain :D đá thế tấn công nó mới hủy diệt chứ :D

MU thực sự ko cần tiền đạo = tiền vệ công :D nhiều ông đá MC quá mà chả có AMC :))

4-2-2-2 nhìn thì đẹp nhưng đá hay bế tắc lắm. Đợt xưa xưa Luxemburgo chết chìm vs cái đội hình này rồi còn j, hồi ý còn dc báo chí goi thân thương là ô vuông huyền ảo =)

Ô vuông huyền ảo của Luxemburgo hồi xưa em nhớ là ko giãn cánh cơ :)) cứ đòi phối hợp trung lộ, đá thế chắc ở Nam Mỹ vẫn được nhưng ở Europe thì... =))

Em thấy vẫn nên mua Silva về cho Marcelo làm dự bị hạng sang, đè thằng Lass xuống chơi thấp hẳn đi cho Guti vs Alonso thay nhau đá playmaker 8->

Chuẩn dồi :-B trước khi Dinho vs Becks đến thì Milan ko có 1 TV cánh đúng nghĩa nào :))

nhưng thực ra đá trung lộ Kaka còn đc chứ Ronaldo mà bắt đá kiểu đấy thì...:))

căn bản đá trung lộ hồi 2003 có Seadorf, Rui Costa và Pirlo, HV cánh có Cafu và Serginho, cần gì thằng winger nào nữa chứ=))
chứ RM thì...:-<

Nistelrooy cuối cùng cũng đi. chán nhể. Mong rằng anh Perez đừng động j đến Higuain, sợ năm sau lắm :-<

Real bây giờ tạp nham quá:D đủ mọi chủng tộc,ko còn như thời Brazil hóa,Holland hóa,England hóa ,Argent hóa

mie, quả của Ronaldo có clg đâu mà um xùm cả lên. Vằng tay ra chẳng may nó đập vào mặt thằng kia chứ có j đâu :| Mình xem còn chả thấy có tí máu me nào, xong vẫn đá bt mà ông báo ông í nói máu me be bét, nghỉ thi đầu 3 tuần 8-}

dsm cấm 2 trận 8-} Kháng án đê để đá trận tới ở Riazor, xong rồi cho hẳn 3 trận <:p

Back
Bên trên