Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu

Thực ra thì khi Perez đến và Milan ko cản thì coi như Kaka là người của Real rồi còn j:-?.Nhưng mà nhìn tiền tươi thóc thật bao h cũng sướng hơn thật:D

Nói là 1 cục 65m eu cũng chưa chắc tiền tươi tóc thật, có thể trả trong 12-24 tháng cơ mà :D, cho nên Real mùa này vẫn có thể đưa về cả CRo hay Villa là chuyện bt :))
Chúc mừng Real, welcome KK :x

tuyển thêm trung vệ đê
ko lại công làm thủ phá :(
RM được mỗi thằng pepe

Sao Kaka khôn thế. 5 thắng trước thì bảo là tôi Yêu Milan , hóa ra bây h lòi ra cu cậu cũng chỉ muốn tiền

chỉ là tôi yêu AC hơn man city thui :))
còn với real thì tôi ko cưỡng được :))

:-?? Tiền thì ở ManC nhiều hơn Real chứ :)) muốn bao nhiêu mà chả đc, quan trọng là nó muốn đến 1 đội bóng lớn.

Mấy ông lãnh đạo của Milan mới là bửn, mùa đông bằng mọi cách bán Kaka nh ko chịu đi, hè phát là bán tống bán tháo. vl. cũng chả dốt đâu cơ mà người tính ko bằng trời tính, ai ngờ hồi mùa đông Kaka đòi ở lại

Chắc cũng do MCity k đc dự C1 :) Vs lại đội ngũ ở đấy chưa hoàn chỉnh
Mấy ôg lãnh đạo Milan còn lâu mới ngố :| Đóng kịch giỏi vl ra :|

Tiếp theo Marca đang chém gió Villa rồi :)) Ném ra 1 câu xanh rờn : " Madrid đã có Villa " :)) Và cái giá đưa ra là 37-38 tr EU :-B

Kể ra cũng thấy mua được Kaka rồi thì việc câu kéo các cầu thủ khác cũng dễ dàng hơn. Hi vọng lôi nốt dc Silva. Valen tan nát :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Abidol là 1 trong 2 CB trong đội hình tiêu biểu đấy :)) mà có 15M thôi thì phải :x xơi nốt :x :>

Valen quả này bị xâu xé xong ko biết còn sống đc ko,hay rồi lại theo chân Leeds thưở nào:(.
Real thấy toàn bổ sung hàng công nhỉ:-?.Trong khi đó tuyến lởm cần đc gia cố lại là hàng thủ:-?.

Có vẻ Perez ko mặn mà lắm với CRo. Có lẽ là anh 4 này ko được Perez thích cho lắm :))
Đúng kiểu boss : "they want him but they dont need him" :))

Dạng như Ramos chắc ko có hy vọng :( Bán Kaka để giảm quỹ lương, giờ đưa Ramos về thì quỹ lương lại phình to, mấy anh già khôn lắm. Mà Perez lên thì chỉ có Real mua sao chứ bố thằng nào mua đc sao của Real :-< may ra có sao xẹt dạng Vaart

Giữ Vaart lại, bán thằng Sneijder đi đi :-<
Robben có khi vẫn nên giữ lại :-? mấy ông sao kia đến rồi thì đố ông dám đá cá nhân 8->

Cứ đi hỏi mua Ronaldo thế này thì tức là ko mua Silva nữa à =(( chán thế :( Thích Silva hơn :(

Back
Bên trên