Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu

Ô lần đầu vào box năm ngoái mình cũng CMSN thằng Thắng :)) quanh đi quẩn lại đc 1 năm zồi

CMSN pipi em <:p ;))

Sáng dậy đi học sớm, mới dc có mấy buổi, chưa quen nên chả dám xem đêm :( chắc phải vài hôm nữa mới dám xem :))
Trận tới là siêu cúp ồi :x
Hi vọng Valen giữ được Villa vs Silva :-<

...có ngày giờ trận siêu cúp chưa...kì này học chiều, xem tha hồ ;))...

có vẻ Real sắp có được Hunterlaar :D
em thấy nhiều Hà Lan quá thì bọn nó dễ hoà nhập hơn, nhưng ko biết liệu mấy chú TBN có ưa ko nhỉ, kiểu như làm mất bản sắc ý :(
may mà mấy chú Hà Lan về đây toàn dễ chịu :p

Baptista chính thức sang Roma ồi :( Hun chắc là cũng dễ về thôi, cả đống Hà Lan. :(
Mua được Silva thì tốt :-<

...cm, vụ Robinho lùm xùm quá, tổ sư thằng Calderon làm ăn chán vl...

Chỉnh sửa lần cuối:
cái ý thì ko biết, dưng mà nhìn tình hình thế này chắc khó giữ :(
Công lao chả to lớn lắm mà loạn cả lên thì cũng ko hay :-B vs cả Calderon thấy cũng có vẻ ít mặn mà vs Robinho :-B
Giá mà mua được Silva thì tha hồ nhẹ gánh ông Robinho này. Mấy hôm nữa đến Mestalla xem có làm ăn dc j vs Silva ko =P~

Ko thì mua QUaresma cũng đc;))
Mà đúng là lương Robinho hơi thấp quá:)) Mỗi tội lương nó đòi thì lại cao quá 8-}
2 ông mỗi bên nhường nhau 1 tí là đẹp:))

ặc Silva kí hợp đồng mới rồi thì làm gì đựơc hả anh :-??

mọi người cho em/mình hỏi muốn tăng sao trong set pieces của FM thì nên thuê thằng coach ntn bây h ?:-/

đã có thông báo chính thức kí hợp đồng mới đâu :-?? toàn tin ở đâu đấu ấy chứ. Chưa chính thức tức là còn hi vọng 8->
Mai xem xong Real thì chuẩn bị đi học luôn :(( khổ vãi lúa :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Chả có kênh nào cả :( chắc lại phải xem ol :-s
2 đội khủng hoảng lực lượng gặp nhau. Dự đoán là sẽ có rất nhiều bàn thắng được ghi cho cả 2 :))

...GOALLLLL!!! Nis :x...
những phút đầu Valen chiếm ưu thế nhưng Real là đội có bàn thắng trước...
----------
phòng ngự như l`, 2-1 roài...

OH YES!!! vừa vào sân, Robben đã có 1 pha qua người sau đó dốc bóng và căng ngang rất tốt cho Nis ghi bàn...
2-2 roài...

éo đỡ đc hàng phòng ngự trận nài...3-2 òi...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên