re war3

Ngô Đức Tiến
(ndtasd)

Các bác đừng có mở miệng ra là bảo người ta là noob nhá. Để có cái acc lvl 2x Kalimdor thì chắc chỉ phải train 2 tháng thôi. Mà hồi trước có vô khối dân ams chơi trên Purga Korea rồi còn gì? Lvl 15 trên đó bằng bố lvl20 Kalimdor.
Chơi trên Kalimdor bây giờ cũng khó kiếm noob lắm. Nói chung cả noob lẫn gosu bây giờ đều khó kiếm, khó gặp.
Mà khi nào các bác ra Clan vie thì nhớ mặc đồng phục cho bọn em gặp mặt cái. Race of em là HU, ngoài ra chả biết chơi race nào khác. Đang cần học hỏi thêm nhìu.

Chào anh Tiến (vào đây câu tí), cho em hỏi noob va gosu là gì thế ?? Em chơi cũng thường thôi, race cũng là human (chơi được các race khác khá phết nhưng kém hơn).
Clan VIE ở đâu thế ??

Chào em
Gosu là những tên chơi War rất rất giỏi. Hình như là chỉ thấy dân chơi war gọi thế
hồi mình chơi star chẳng thấy có. Gosu thế giới có thể nói là những tên chỉ có ăn ngủ, đi WC và chơi war thôi. Mấy anh ở Clan Vie thì khỏi phải nói rùi. Nếu em muốn train với gosu thì cứ ra đó (105B Đặng Văn Ngữ, đầu ngõ vào trường PTTH Kim Liên). Noob thì ngược lại, từ này thì anh thấy dùng khắp nơi. =)

"Các bác đừng có mở miệng ra là bảo người ta là noob nhá" ~~> câu này là sao, ai bảo bác noob vậy. Mà sao không post bài trong cùng 1 topic luôn, tạo thêm làm cái gì ^^

Có chuối gì đâu ,mà post lên ,Seta gặp hàng hiệu là hết vị ngay,có mấy lần xem replay của ổng, tất nhiên so với mình thì vẫn hay chán nhưng so với bọn nó thì cũng thường thôi,đánh hay nhất Vie là ông Công,lần trước xem ông đánh với Dragonvie hay vãi,3 trắng luôn.

Thật ra cái danh hiệu Gosu đấy có gì đáng tự hào mà tranh nhau hả em! Mỗi người một hoàn cảnh, mình đâu có suốt ngày ôm lấy máy chơi game như người ta mà giỏi được! Đúng ko!

Thì anh mới bảo là các chú tranh nhau làm gì mấy cái danh hiệu đó :D Nếu ra tiền thì còn được $-) B-)

sao anh Hà mạnh mồm thế nhỉ,thể hiện là đàn anh bậc trên ghê.................nhưng nói thật nhìn anh Hà như trẻ con ý^_^ đùa thui,đừng giận nhé................

Ờ tại ngày xưa anh máu mấy danh hiệu đó lắm nhưng mà chả bao giờ được :p hehehe không ăn được thì... đạp đổ :)) >:)

miẹ chỉ vào nói được mấy câu như ... rùi thui ah
dân chơi war thi phải chơi từ đầu đến cuối chứ
chưa chi đã bỏ
ngu vãi

hic làm gì mà nói căng thẳng zi?ah mà ở đây có ai là dân chơi war đỉnh ko?

Nguyễn Hoài Linh đã viết:
miẹ chỉ vào nói được mấy câu như ... rùi thui ah
dân chơi war thi phải chơi từ đầu đến cuối chứ
chưa chi đã bỏ
ngu vãi
Theo chú thì chơi thế nào là từ đầu đến cuối? Nếu là chơi campaign thì nói với chú là anh chơi hết rồi.
Mà anh nhắc chú vào đây ăn nói cho cẩn thận, ở đây chưa ai nói gì đụng chạm đến chú nên chú cũng tôn trọng người khác một chút!

anh Hà bi nói hơi bị đúng em nghĩ sự tôn trọng người khác là rất nên.....

Đúng đấy ,cái thằng đấy thì phải chửi cho nó 1 trận cho chừa.Bác chấp nó làm chi cho mệt óc,miẹ,ông seta có mắt như mù,ko dưng đi add cái thằng noob vào clan,làm hạ thấp rank của clan,(cái thằng cả Kalimdor ko clan nào thèm rủ vào)
Hôm trước ở Kalimdor gặp 1 ông trường ams(ko hiểu chơi ở đâu) tên là kinhhoang thì phải (race elf) học khóa 00-03 ,nếu ai quen thì rủ vào đây,mà mọi ngưởi luyện chơi trên mang nhiều vào đi cho vui,để vài hôm nữa tui tranh chức shaman clan Mxs (maximum skill) add mọi người vào cho vui.lol

Anh connect vào toàn bị báo CDKey đểu :( Hôm qua down cái của nợ MU-Online về chơi được lần đầu, lần thứ 2 nó tự động update chả hiểu nó up cái gì mất bao thời gian, cáu quá!

Miẹ ba cái thằng linh tinh mất thời gian kia
cậy mấy hôm nay ko lên mạng la bắt đầu ah
mà thằng Quang dâm kia , gọi ai là noob hả , noob thi cũng hơn cài clan MxS ghẻ đấy
của mày , .... hehehe mà chơi war3 chỉ choi campane thi vứt đi
mất hết cái thú

hehehe dân ams 9 thằng thì 10 thằng như thía thui

Back
Bên trên