Rap, rap lên đi....;)

NHấc 2pic lên nào. h chả còn ai đam mê rap vào đây nữa à =.=

Thực sự tự ngày Rap Club ra đi lần đầu đã thấy chất lượng các rapper viet đi xuống rõ rệt
Không hiểu mọi ng thấy thế nào chứ những ca khúc thời 2004-2006 là tuyệt nhất :x
Nghe update newest songs trên zing mà thấy buồn ...

eminem n Tupac anyone??? có ai nghe rap của mấy MC legendary đó không zậy???

uhm yea hip hop recently chán wá. btw có ai bít chỗ tìm mua mấy CD của 2pac không??? về vn mua cho rẻ mà tìm không ra...

not interested. old school rap vẫn hay hơn. rap mới ít lyrical value nghe chán lắm

Ông gay ass đó bài đc bài ko, :)) Tham gia Eminem Fan's Club bên 08 - 11 nào :p

Rap Viet thì andree vs lee7 là pro nhất rồi! thêm Hoàng BK vs NamCT, LK nữa >:).... mới có thằng L"Tukays vs boo Banana vô địch :))
toàn gangz nhưng mà hay =))..
ko như X4 vs Kim...vớ vỉn :-j..

Thực sự tự ngày Rap Club ra đi lần đầu đã thấy chất lượng các rapper viet đi xuống rõ rệt
Không hiểu mọi ng thấy thế nào chứ những ca khúc thời 2004-2006 là tuyệt nhất :x
Nghe update newest songs trên zing mà thấy buồn ...

Zing linh tinh =))....update chậm bỏ xừ =))...h này mà bài "Lạnh lùng" vẫn còn là Hit =))

Đĩa mới của Em hay mà, sao chả thấy ai bình luận!

Rap Viet thì andree vs lee7 là pro nhất rồi! thêm Hoàng BK vs NamCT, LK nữa .... mới có thằng L"Tukays vs boo Banana vô địch
toàn gangz nhưng mà hay ..
ko như X4 vs Kim...vớ vỉn ..

Câu nói thể hiện sự ngu học và ko có tí hiểu biết j. Andree thì h toàn rap puss. Lee7 thì cái gay voice nhu l`. Còn mấy ông đằng sau nói thẳng thì trình độ như l`, chẳng qua là ng` khai sinh thôi. Lyrics kiếm mỏi mắt ko đc cái double rhymes. CÒn 2 thằng vô đối j ở cuối là bọn tôm tép

Đĩa mới của Em hay mà, sao chả thấy ai bình luận!

Công nhận, em kết nhất beautiful, careful what you wish for với my darling :X:X

Câu nói thể hiện sự ngu học và ko có tí hiểu biết j. Andree thì h toàn rap puss. Lee7 thì cái gay voice nhu l`. Còn mấy ông đằng sau nói thẳng thì trình độ như l`, chẳng qua là ng` khai sinh thôi. Lyrics kiếm mỏi mắt ko đc cái double rhymes. CÒn 2 thằng vô đối j ở cuối là bọn tôm tép

Em eiiiiiiiii... Mình là Mạc Hóa lớp 12T2 nhé! :)) Mượn tạm nick thằng bạn vì nick mình ko vào đccccccccc... :))
Em nói thế này như thể chẳng bao giờ nghe rap ý em eiiiiiiiiii... :)) Thế theo em thì ai là người rap hay hả em?? :)) LK là thần thánh rồi...cả thế hệ đi trc nữa em ạ! :-j Andree hay Lee7 có thể đc ít người nghe hơn nhưng rap chất thì đ' ai bằng đâu em eiiiiiii... :)) =))

Thằng em muốn ăn chém trước khi đi du học ah`:-@

anh thấy co' bài "Em, anh xin lỗi" rap việt hay phết.

Back
Bên trên