Rap fan, hiphop cũng thế...

Vào đấy mà xem chứ pozt bài ở đây hỏi ra vẻ làm gì !!!

ôi bao giờ mới được đi Mĩ đây sang đấy măc urban wear đầu đội cái durag chẳng ai hỏi gì :D

hơ,mà nếu sang đấy thì có ai bít ông anh đâu mà hỏi làm giè:D

Ờ, hôm qua tôi vừa đội durag ra đường đây này:D , nhưng mà cái đấy đội vào xấu bỏ miẹ, đội khăn này đẹp hơn !!!

Là cái mà bọn da đen hiphop hay đội, khó mô tả lắm :D...

Hì, cái đấy mình người châu Á đội ở VN được, còn ví dụ sang Mỹ thì ko nên đâu, đội ra đường là có chuyện đấy. :))

Hì, thì bác cứ thử đi rồi biết. Mặc hip hop một chút, mỗi thứ 1 ít thì chắc cũng ko sao, nhưng bắt trước từ đầu đến chân thì không nên.

Hehe, tại sao lại ko nên thế, chú em có kinh nghiệm ở Mỹ rồi ah :D ??? Sợ quá cơ :D !!!

Hehe, tại sao lại ko nên thế, chú em có kinh nghiệm ở Mỹ rồi ah ??? Sợ quá cơ !!!

À ko, Mỹ thì chưa nhưng nước cũng gần như thế. Còn về chuyện ăn mặc thì tùy người thôi, mỗi người có style riêng. Mặc quần tụt, áo thụng, đeo khăn hay durag thì cũng đẹp, em thỉnh thoảng cũng mặc. Nhưng người châu Á bắt trước hoàn toàn dân nigga (hê hê, trong này ko có ku da đen nào nên nói cũng ko sao) thì ko nên.

Chả sao đâu, anh ở đây hầu như ngày nào chả đeo khăn với quần tụt :D, mà quần ko phải tụt cũng bắt nó tụt :)) !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Hoàng nói mà cứ như là đấm vào lỗ tai ng` nghe ấy :D style ăn mặc tùy ng`,còn em thì cho là nếu anh mặc okie thì cứ việc anh ạ.
mà bây h mọi ng` chuyển sang về phụ kiện quần áo đấy à?

Chuyển chủ đề cho nó vui vẻ muh.
Thằng em em đi Mỹ, về cũng chả khá hơn, cậu vẫn ăn mặc cổ như xưa.

ờ, đấy là tùy mỗi ng`,chứ ông anh họ tớ cũng đi Mỹ về rùi chẳng ai nhận ra:))

Back
Bên trên