Rap fan, hiphop cũng thế...

HP phần mới hơi chán trhif phải,, rõ ràng theo ý kiến chủ quan của tui thì phần 2 hay hơn nhiều.Với cả diễn xuất của diễn viên ko được như mong muốn cho lắm :) b-)

cho tớ gia nhập hội hiphop liên quân 0306 0407 cái.
hi` khi nào rc underground đi cái nhỉ, chán chê.

honey xem nhảy cũng bình thường nhưng xem bọn niggaz Mĩ ăn mặc đẹp,xem mới biết thug life thực sự là thế nào :D

hik thug life là gì vậy ? tớ thực ko biết từ này, căn bản nghe cái tên thug4life thấy quen .

gì chứ Korea sao bằng mẽo được, mẽo grammy ầm ầm, wade robson với break tự chế ầm ầm, korean toàn nhảy rap với rap, giai điệu bài cũng chẳng ra đâu, thế mới gọi k-pop, chán đời.

Tao đếch thích bài này, nghe như đấm mẹ vào tai người ta ý
mie , bài người của người ta hay thế mừ ( gf tao toàn nghe bài này)
nghe K-Pop với teen-pop làm gì, Rock và Rap mới thể hiện rõ bản lĩnh của con trai :D :D :D

ho*,KPOP hay thía mà anh còn chê à,cần gì phải thể hiện bản lĩnh làm giè,miễn là thích là được gòi,mà hình như ở đây chẳng có ai nghe KPOP nhỉ,chán thế :((

ho*,KPOP hay thía mà anh còn chê à,cần gì phải thể hiện bản lĩnh làm giè,miễn là thích là được gòi,mà hình như ở đây chẳng có ai nghe KPOP nhỉ,chán thế
Tớ yêu bạn Thảo quá , tớ fan cứng Kpop nè, thích vãi lúa luôn!!!

To Hoàng: mày vớ vẩn tao đấm mày đấy, tất nhiên là trước khi mày fens rồi!!!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Tớ yêu bạn Thảo quá , tớ fan cứng Kpop nè, thích vãi lúa luôn!!!
Hì,vậy thì bọn mình bét tay,bét chân cái nào =D> .
À,mà bạn Hà thích DBSK đúng ko,nhìn cái avatar là bít mê UNO oppa roài ;;) (cái mắt ông ý nhìn lúng liếng chưa kìa :x )

bọn DBSK là cái rì ý nhỉ, à , hát Acapella đúng ko? nhưng đây là rap với hip hop cơ mà.
em thì thích cái bài Run to you của DJ Doc, ko hỉu có ai nghe chưa? heheh, hay cực :D

hehe toàn thích bọn miền núi hả mầy , tao chưa nghe tên bao h

dbsg, ngớ ngẩn thế, anh nghĩ là dong bang shin gi , cái vụ này đọc báo h2t thôi.

buồn cười cái là title songs luôn là tiếng anh, nhưng mà lời hát toàn tiếng hàn.

Back
Bên trên