Rain Story

He he Việtanh à dạo này học hành ở bên ấy như thế nào?

hic...mình tin là Khánh tự sáng tác thơ!!! tin tưởng tuyệt đối vào bạn bè mà!!! :D

Có mà điên đi vác thơ ăn cắp post lên đây, bị phát hiên ngay!!!!! Ah sao anh Vũ không làm thơ đi nhẩy, em thấy hoàn cảnh của anh bi giờ là làm thơ tuyệt nhất đấy!
p/s: đồng phục L2 xấu tệ!!!!

tao có bài thơ tao đạo chích của chính mình cho mày nghe:
Xuân hận
Tôi đã từng yêu đã từng thương
Đã muốn mùa xuân mãi vấn vương
Cho mưa xuân đổ em ướt áo
Cho mái tóc em lấm tấm sương

Nhưng nay tôi hận mùa hoa thế
Lất phất mưa rơi gió se se
Trời xuân vương vấn hương em thoảng
Gió thổi luồn qua thân giá băng
(gửi người con giá tên Kỷ Vũ Hà-nếu còn sống)

mà chúng mày ở nhà làm trò gì đấy, để em Hà em ấy nói đồng phục lớp mình xấu tệ, nhưng không sao, đằng nào thấy xấu quá thì cùng lắm tao mặc ngược, đúng một màu, muốn đẹp không được nhưng muốn chê xấu cũng khó ...ừ khừ khừ

He he, áo L2 nhìn hơi bị nổi :D nhìn nó quê quê, lại còn bốc lửa nữa chớ!!!
Cái bài thơ của Anh VA nghe hận đời nhẩy!!

Thôi Hà ơi, em cứ nói thật với anh Khánh những gì mà em nói với anh đi, đừng để anh ý thất vọng nữa.

:D !! nói gì thế??? hay là ông Vũ này lại.................... :D

Em có nói gì với anh đâu nhỉ, :-? em chỉ nhớ là anh Vũ chê mấy bài thơ của anh Khánh thui!!!!

Thôi đừng cãi nhau nữa!Cả Vũ và Hà đều chê bài thơ của Khánh Tấn.Thế là hòa

Việt anh dạo này có vẻ nhiều ý kiến phết nhỉ.Liệu hồn đấy nhé

thằng Việt Anh dạo này hay ý kiến ý cò nhỉ??? chắc nó cậy nghỉ học rồi ko ai xử đc nó thì phải!!! hôm nào gặp thì mày biết tay anh!!!

ơ, lại còn phải thi thử nữa cơ à??? em tưởng bộp một phát bọn anh thi tốt nghiệp luôn cơ chứ
Mai thi, mong là tủ không đè cho bẹp ruột, không thì nguy lắm!!

Các bạn AMS giỏi thơ văn nhỉ? Các bạn cứ có cảm xúc gì là lại tuôn hết ra thế à?

hic...ai thế nhỉ??? giới thiệu tý xem nào???

Mấy hôm nữa thi rồi lo quá.Thắng thú học hành đến đâu rồi,đã ôn dc gì chưa

ôn à?? ôn hết sinh và địa rồi!! còn Văn thì học mấy ông tác giả nước ngoài nữa là xong! nói chung là tam ổn!! ông thì thế nào rồi?

Back
Bên trên