Quy chế mới về thi HSG<---cái j thế này?

thì nước mình cải cách của bộ có mấy cái là hay :D:D:D:D

Nếu thế này thì đ éo ai thèm đi thi HSG QG nữa :)) :)) =)) Phí tiền phí thời gian ngồi học ngoại ngữ đi du học sướng hơn :)) Hão :))

Kiểu này thì thi HSG chỉ mệt thân :(

Chất lg. HSG sẽ giảm .Chả ma nào thèm ôn thi HSG nữa .

HSG mà ko đc vào thg? ĐH thì thi làm gì ?

đấy, chỉ để đối phó với dư luận về bệnh thành tích mà các bố nhà mình cải cách ko phải lối
bỏ thi QG đào đâu ra thằng thi QT
VD như ở trường mình thì xác định ngay là đi nước ngoài hết, ko có thi QG quốc giếc j cả
coi như bỏ thi QG, mà ko thi QG thì bỏ luôn cái mác trường chuyên đi.
cải tiến hay cải lùi đây?

chỉ là đang tính thế chứ đã chắc chắn đâu:| gì mà phải vội

Như đã nói, thi HSG QG là để chọn ng giỏi thật là giỏi (? ), học đều các môn, kiến thức sâu rộng mà vẫn phải vững cơ bản (?) nói chung là phải có đẳng thật cao. :)) :)) :))

Mà lại phải thực chất, bản chất...chất chất... tự học, tự luyện...:)) :)) , o mời thầy cô ở ngoài vào luyện.:)) :)) :)) :)) (?)

----- > Thật là bó tay, đề thì càng ngày càng khó, o luyện thì lớp 12 cũng chả thi đc chứ đừng nói lớp 11. :)) :)) :)) :)) :))

phỏng vấn mà dám nói toạc ra thế thì chắc đến 80% rồi đấy
dù sao vẫn ôn đề phòng TH đc thi
mong là mấy lão bộ GD tha nốt cho năm nay
hết đg lùi rồi, năm nay mà ko đc thì năm sau cũng nhịn luôn, ko nhẽ thi với bọn cải cách?

Nếu năm nay ko thi thì tức là năm sau lớp 11 cũng ko thi:-s làm sao mà thi với bọn cải cách được:-s
Với lại nói thì nói thế cho gọi là có cải cách,dọa dồ tý thôi chứ ai đồng ý đâu:-s có hồi chả có vụ tăng tiền học đại học nói chắc như đinh đóng cột mà có ai tán thành đâu đành phải hoãn còn gì:| ra vẻ tý thôi;)

nói ko phải dù sao cũng ko tới lượt mình cũng chả quan tâm mấy 8-}
nhưng sao nghe như là mấy bạn thi Quốc gia đều sợ thi ĐH thế 8-}

thật đáng tiếc là tin này tớ nghe từ hồi đầu năm ngoái rồi cơ :))

:)):)) nc mình thật là :))

Thầy Thạo thì từ đầu năm đã: các anh các chị ai bất lực vs môn chuyên thì ngồi sang một bên...

thôi năm nay ko bất lực vs lý thì ae chuyên lý cũng đành bó tay , tự nhận bất lực :-s:-s thi mà rủi ro cao quá thì ở nhà thi ĐH vs nc ngoài :x

hôm nay thi chọn đội tuyển :)) thấy là dù có qui định gì chăng nữa thì cũng chẳng ảnh hưởng đến mình nữa :x

tin này có từ 5 năm trước, năm nào cũng "có thể" với cả "sắp tới", chẳng biết đâu mà lần
--->LL: thi ĐH thì ko lo quá, chỉ có điều học môn chuyên nhiều như vậy mất công như vậy mà ko đc thi thì chán
năm nay chắc vẫn đc thi, mấy ông này cứ dứ mãi thôi, có thấy tiến hành j đâu.

mấy bác nói đc ko làm đc

:x nói chung đã xác định là chỉ thi đc vòng 1 :x:x cố quá là quá cố :x:x ko nên đâm đầu vô :x bể khổ vô biên, quay đầu lại là bờ :)):))
@ Hà: hình như lớp ấy làm bài bí bét lắm ah 8-} đứa nào cũng than ngắn than dài thế 8-}

Vũ Thu Phương đã viết:
:x nói chung đã xác định là chỉ thi đc vòng 1 :x:x cố quá là quá cố :x:x ko nên đâm đầu vô :x bể khổ vô biên, quay đầu lại là bờ :)):))
@ Hà: hình như lớp ấy làm bài bí bét lắm ah 8-} đứa nào cũng than ngắn than dài thế 8-}

Anh cũng nghĩ thế.!!! :D

Xác định thi đc vòng 1 là đc roài. :)) :))

Học dốt như anh đây,đến chỉ tiêu học sinh giỏi của lớp còn chả quan tâm huống chi.......HSG QG????????????? :))

Uh thì em cũng chỉ định thi vòng 1 mà anh Quốc :)):))

Ah nhưng mà thấy bảo lớp 11 có thể ko đc thi mà năm nay thầy cô nào cũng bắt lớp 11 học làm gì cho mệt :(:(:( tự nhiên mất 1 buổi chiều ngủ trưa của mình :((

Back
Bên trên