Quy định mới của forum: ko được viết cái giề hết!

Vũ Toàn
(brucelee2905)

Mịa, em hoan ngeenh bác Thành! Các bác admin cứ như bác Hải thì diễn đàn này chả ai them vào!
Em sang bên này lâu lăm rồi, vào diễn đàn này nhiều lắm rồi, đợi mãi chả thấy bạn bè đâu, mãi mới thấy chú ĐA bên UK, thì lại bị bác Hải lên lớp cho một trận!
Diễn đàn này nên để tự do như ngày xưa, trừ phi nào chú nào sủa bậy quá thì xóa đi. Diễn đàn ngày xưa mà vẫn còn thì tuyệt biết mấy!

Mong các bác admins chịu khó nuốt đắng mà nhìn con số bài viết lèo tèo mà sửa lại "quy định mới".
Cảm ơn các bác

Tui cũng đã mấy lần hỏi anh Hà về cái chuyện làm mod và tạo một album ảnh cho lớp định làm đơn rùi lại thui tui thấy cái việc đăng ký quá dài dòng và rườm rà chỉ cần là cán bộ lớp hoặc là một người có nhiệt huyết là được rùi việc gì phải dài dòng thế .
Forum mới đẹp thật nhưng giờ đây chả có ai vào nữa cả vì sao vậy ?? cái này theo em admin nên suy nghĩ kỹ để làm sao thu hút được nhiều thành viên vào rum như trước đây

Lê Ngọc Hùng đã viết:
Tui cũng đã mấy lần hỏi anh Hà về cái chuyện làm mod và tạo một album ảnh cho lớp định làm đơn rùi lại thui tui thấy cái việc đăng ký quá dài dòng và rườm rà chỉ cần là cán bộ lớp hoặc là một người có nhiệt huyết là được rùi việc gì phải dài dòng thế .
Forum mới đẹp thật nhưng giờ đây chả có ai vào nữa cả vì sao vậy ?? cái này theo em admin nên suy nghĩ kỹ để làm sao thu hút được nhiều thành viên vào rum như trước đây

Việc đăng kí trên theo em có thể là hơi rườm rà một chút nhưng có có ly do cả em ạ. Nếu như một bạn nào đã thực lòng muốn đang kí, họ cũng sẽ có ý thức được trách nhiệm của mình trước các thành viên khác về chất lượng của bài viết, nội dung bài viết , cũng như sự bảo mất của trang web. Hiện nay admins đang cố gắng hạn chế tới mức tối đa các chức năng của các members để đảm bảo sự an toàn bảo mật cho trang web. Tất nhiên chẳng ai muốn làm như vậy làm gì, và cũng chẳng ai muốn nghi ngờ nhau làm gì... nhưng môt khi nhà đã có trộm rồi, thì buộc lòng mình phải nâng cao cảnh giác hơn và buộc lòng những bạn đã được quyền làm MOD cũng phải có trách nhiệm hơn. Em thông cảm nhé! Nếu như em có ý định quản lý cho phần tranh ảnh của lớp em thì em chịu khó đăng kí cho đầy đủ em nhé.

Còn chuyện nội dung bài viết, chị nghĩ chúng ta nên cố xây dựng trang web của chúng ta cho nó có nôi dung phong phú và chất lương cao hơn chứ không phải chỉ là chỗ chatting bình thường. Mọi người cũng phải thông cảm cho những ai đã cố gắng tranh thủ thời gian vào đây để đọc những tinh hoa của học sinh Ams mà rồi họ lại thất vọng khi thấy nội dung chẳng có chút gì đặc sắc, cũng chỉ là những lời tán phét vô bổ...

Nếu chỉ có năm ba người cứ ra sức mà làm, trong khi đó có hàng trăm người cứ ra sức phá thì làm sao cho lại. Như hôm nay chẳng hạn cũng đã có người vào lấy trôm pass và lại viết bậy bạ trong forum..., may mà đã phát hiện ra kịp thời nên không có sao cả. Nhưng thử hỏi nếu lúc nào cũng ở trong tình trạng đó thì chịu sao nổi? Hay là một tủ sách gồm những cuốn sách hay và có giá trị thì chắc chắn cũng sẽ hơn 1 nhà kho toàn báo lá cải, để rồi sau 1 thời gian lại đem ra bán đồng nát. Chị nói vậy hy vọng bọn em hiểu và thông cảm cho admins.

Chị xin lỗi vì đã nhảy vào board của bọn em để tham gia ý kiến, nhưng mà nêu không nói thì thấy các bác admins bị oan uổng quá! Mong mấy em thông cảm nhé! Sự đóng góp của tất cả các thành viên đều rất quí giá cho sự phát triển lâu đài của HAO.

thoi em cung xin thua ba` chi, dien dan` thi` phai? vui ve mot chut' chu', lam` cai' gi`ma` nhu la` sach' cach' mang thi` ai them` vao`. Dien dan` la` de chat chit' lung tung, ke nhung chuyen lang nhang, vui la` chinh', hay la` chi dinh giai toan' trong forum. hic hic. Bao sao vang' teo.

Còn chú toàn béo, anh hỏi tội chú đây. Chú đi kiểu gì mà anh em không hề hay biết là sao. Anh chưa được uống ngum rượu nào của chú thì chú đã cao chạy xa bay rồi, thế là không được nghe chưa. Lại còn đi rồi không thèm liên lạc với ai nữa chứ. Chú là chú láo lắm, anh mà không nghe mẹ chú nói o ngoài chợ thì làm sao anh biết là chú đi rồi. Xin lỗi anh đi cưng.

Vo Duc Anh đã viết:
thoi em cung xin thua ba` chi, dien dan` thi` phai? vui ve mot chut' chu', lam` cai' gi`ma` nhu la` sach' cach' mang thi` ai them` vao`. Dien dan` la` de chat chit' lung tung, ke nhung chuyen lang nhang, vui la` chinh', hay la` chi dinh giai toan' trong forum. hic hic. Bao sao vang' teo.

Chưa ai nói là diễn đàn để chatchit lung tung cả. Nếu em muốn chitchat lung tung, thì một "chatroom" phù hợp hơn.

Đây là quy định chung của diễn đàn.

Các phần khác, chị Giao đã nói hết. Thanks.

Chả ma nào thèm vào...báu bở lắm í...!!!

Chán quá! Hơi tí là lên mặt, "Nếu em muốn chitchat lung tung, thì một "chatroom" phù hợp hơn"! Đúng là chỉ có anh giai chị gái nào thích vào giải toán trên hn-ams.org mới chui vào đây.
Chả ai them vào nữa là phải.
Cứ như forum ngày xưa thì thành công biết mấy.

Chán thật. Bây giờ đi xa muốn gặp lại bạn bè cũ chả biết gặp ở đâu...

Đúng là chán thật!!!!!! Trước kia thì đông vui thế, sau vài lần sửa thì chẳng còn ma nào vào nữa.
Bây giờ mỗi thằng 1 nơi, gặp nhau thì khó, muốn lên trên này cho đỡ nhớ bọn bạn cũ... Nhưng mà cứ thế này thì... chẹp ... chẹp...
Nếu mà mỗi lớp có 1 box riêng như ngày trước thì tuyệt quá...

Tao con *** biet sua phan profile the nao!

Yêu cầu không văng tục, chửi bậy

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tin mới nhận của 12T1: bác Tuấn Anh của chúng ta hôm qua đã lên đường sang UCRaina (viết thế đúng ko?) (sau 1 cuộc chè chén ,công nhận rượu nhà bác ngon thật uống vào êm như ko)

Chú Tùng béo thì sắp sửa đi áo lại sắp có rượu uống rùi

mà sao ko có ai báo cho bác Tùng nhỉ em thấy trước bác tích cực lắm

A thằng TA đi Ukraine rồi! Vui vật! Anh em ta có một mạng lên đường sang một phần của Sô Viết vĩ đại rồi! Rủ nó lên đây gặp bạn gặp bè đi chúng mày!

O* tu do phai trong khuon kho...dang lam tu nhien bi day xuong lam thuong dan cung buc phet ...

Back
Bên trên