Quốc Học Huế ra mắt. Pà kon vào đây nhá!!!

Nguyễn Đỗ Phương Giao
(kenmi_nicky)

Chào tất cả mem của diễn đàn H-A-O!!

Như mọi người đã biết, trường Quốc Học Huế là một ngôi trường nổi tiếng ở miền Trung, đặc biệt, nó còn là nơi mà Bác Hồ kính yêu của chúng ta đã từng theo học . Cũng như tất cả teens, mem trường QH Huế rất muốn giao lưu, học hỏi với tất cả các trường bạn trên toàn thế giới... Vậy, tại sao 2 diễn đàn của 2 trường chúng ta lại không giao lưu, kết bạn, học hỏi và cùng chia sẻ những kinh nghiệm với nhau nhỉ?

Hãy tham gia vào diễn đàn chính của dân teen trường Quốc Học Huế http://truongquochoc.com để hiểu hơn về đời sống, suy nghĩ của teen TQH và cùng theo dõi những hoạt động của trường..... Gần đây nhất, Cuộc Bình Chọn Học Sinh Thanh Lịch trực tuyến trường QH sẽ được tổ chức vào 18/3, song song với vòng Chung Kết HSTL toàn trường... Hi vọng các bạn sẽ theo dõi và ủng hộ nhiệt tình cho diễn đàn TQH.com...

WELCOME TO 4RUM TQH.COM!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Trường Quốc Học nghe mấy đứa bạn mình đi thi Olympic 30-4 về kể là đẹp lắm nhỉ. Mình xem ảnh thấy có nét rất cổ kính đúng chất QH, sơn đỏ khắp trường, trái hẳn với trường mình, kiến trúc của Pháp nên khác xa. Kì Olympic vừa rồi các bạn giành được hạng nhất toàn đoàn, thành thật chúc mừng nhé. Nhưng năm sau tổ chức ở trường mình, chắc chắn sẽ tạo thật nhiều bất ngờ cho các trường bạn.

Hì, cám ơn bạn nhé.Trường Quốc Học mình đúng là đẹp thật!mChúng mình cũng đang rất mong đến kì Olympic sau để được vào thăm trường LHP đó!!! :D <:p <:p

Bạn có biết bạn Miss Quốc học khóa 06/09 là ai ko? Hình như tên Link đúng ko nhỉ?

Chào mừng các bạn đến với H-A-O,trường các bạn đẹp nhỉ,chả bù cho trường tớ cũ kỹ...:)

Đúng là đẹp thật....nhưng mà trường mình sắp có cơ sở mới còn gì...;))

trường mình cũng đẹp mà:x hiện đại còn họ cổ kính:x mỗi bên 1 vẻ ko nên so sánh:">

Em vừa từ Huế về hôm kia. Đây là mấy cái ảnh trg` Quốc học chụp chiều chủ nhật vừa rồi, nóng hổi quá.:))
Cổng trg`:

Cái này ở trước cổng:

Sông Hương nhìn từ cổng trg`:

Sân trg`:

trường Quốc Học Huế cổ kính bao nhiêu lại thấy trường SP mình cũ kĩ bấy nhiêu =))
Quốc Học Huế mình nghe tiếng cũng lâu rồi :D,hôm nay vào làm quen cái nhỉ :D

em cũng quen một anh bên Quốc học, nhưng giờ mất liên lạc òi
tên là Hồ Ngọc Hân, nghe bảo học giỏi lắm, khóa 06-09, chị có biết ko ạ :D

uhm, công nhận là TQH đẹp thật đấy, nhìn rất cổ kính

chuẩn bị thi vào Huế thôi. Trường đẹp quá,mà ở Huế sướng bỏ xừ.

Back
Bên trên