Quốc Anh và môn Sinh học

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Thế em bảo bao nhiêu mới là dài hả em ;)
hehe, thế anh làm gì có gì đâu mà hỏi em thế? mà anh QA ngắn hay dài thì kệ anh ấy chứ. Miễn là anh ấy ko phàn nàn là ổn rồi :D

hic....dài hay ngắn là cả 1 vấn đề đấy!! dài thì cũng ko thể cắt bớt đi đc, mà ngắn thì cũng ko thể nối dài đc ra!! may mà mình đạt tiêu chuẩn rồi!! ko cần phải lo!!!!!

Ôi, tao thương vợ mày quá Thắng ạ, thỉnh thoảng lại đến với tao trút bầu tâm sự :D

Hình như là cũng có lần cô ấy trút bầu tâm sự với anh thì phải :biggrin:

Anh Dũng ơi, anh em mình phải cẩn thận với cái máy trong cái truyện mà em post mới được anh ạ. Khi nào mà đang tự nhiên lại thấy đau là có vấn đề đấy, thằng Thắng thú này nó không thấy đau đâu nên nó cứ cho 100%/ :D

Thế thì phải theo dõi Thắng, lúc nào mà mình thấy đau thì phải chạy ngay đến bệnh viện để rút cái máy ấy ra khỏi người Thắng nhé :biggrin:

Thôi, anh em mình cứ đến bệnh viện đập béng cái máy đấy đi. Còn cái máy đấy ngày nào thì đời anh em mình còn khổ ngày đấy.

Nhưng đến lúc mình muốn trả thù cái thằng là bố của con mình thì làm thế nào :biggrin:

Ừ nhỉ, em quên mất, thôi anh em mình góp tiền thuê một thằng theo dõi thằng Thắng thú đê.

Theo dõi Thắng cũng khó phết đấy vì Thắng nó cũng phải đi theo dõi mấy thằng khác, nó cũng sợ mấy thằng đó cho máy lên 100% :biggrin:

Hơ, cuối cùng thì có khi anh em mình cũng đang bị thằng khác theo dõi nhẩy.

Cái đó là tất nhiên thôi, gieo gió thì phải gặt bão mà :biggrin: :biggrin:

Vớ vẩn anh Dũng phải bị 10 thằng theo dõi ý nhỉ :biggrin:

10 thằng theo dõi anh dũng cơ à :)) anh dũng cẩn thận ko .............. B-) :)) :))

hic...mấy bác này cứ thấy mình hiền mà bắt nạt!! đc lắm!!! thằng Vũ nhớ đấy!! có ngày mày chết với tao!!

Thế mà mấy ngày nay anh thấy vài chục thằng đang theo dõi anh :biggrin:

nếu gặp thì nhớ báo cả em nữa B-)

hic....may mà mình trong sáng vô tội!! chứ ko như cái bọn này, suốt ngày nơm nớp lo sợ!!:D

Back
Bên trên