Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Dạ đúng thế ạ, p2 học chiều, sáng học lý pháp toán pháp với thể dục tin. Em cũng chẳng hiểu có học Sinh Pháp nữa không :)|
@ Chị Tiên: =p~ tội lỗi tội lỗi =p~ Em có vấn đề về mặt nhớ tên :">
@ Anh Dương: em sửa lại ở hồ sơ roài =P~ :-j
@ Anh Lộc: Đâu ạ, lớp em lên phòng học gặp mặt thầy Hà ạ ;)) Và thật đau đớn, chẳng hiểu ai đó đã trong một cái lý lịch nào đó cho thầy biết em từng làm cán bộ lớp. THầy ném luôn 1 chức cho em, mặc dù em đã thề với trời xanh quyết chí không bao giờ làm con đầy tớ của nhân dân :(( anh chị nào có kinh nghiệm làm thầy ko thể ko cách chức xin chỉ cho em với :-S

Dạ, may mà thầy bt, vợ hay ko ko quan tâm, ko đẹp trai, ko trẻ lắm, nói chung là bt nên các bạn nữ hôm trc nghe thấy thầy chưa vợ đã xì xào có thể yên ổn học hành =))
Em thì thầy nào cũng rứa, cô nào cũng ok, miễn là chịu cách chức em là được :-<

ờ chị đây
Sao chả thấy em Sơn với em Liên đâu nhể
Năm nay các em học tầng mấy ?
Chúng nó ko lên trên này chị ạ. Vẫn thg nhớ TV lắm:)) .Bọn em tầng 3
Thầy Hà trẻ, mỗi tội để cái mái Đan Trường trông đến sặc :-@
Mà thầy nghiêm phết đấy
Ối zời ơi định xin làm quả bí thư mà cuối cùng thầy lại thik mấy đứa có thâm niên hơn =)) Đến khổ.
Bạn Ly Na làm lớp phó Văn thể mỹ, khổ thân, chả mấy đứa thik nhận cái chức đấy đâu mà :))
Chị Trà Ly ơi cái tạp chí tiếng Pháp Julie của chị chị mua ở đâu đấy ạ? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
lại còn cả tiết mục kỉ luật nữa chứ >"< đâu ra cái chức...:-<
quả này em làm ăn bê bối chắc là dc thôi >:)
Đố thầy cho con làm chức lờ phờ này tròn 2 tháng >:)
:-< Mới đầu năm đã đau đớn thế này, hy vọng cuối năm có tí khác ;))

Em ơi đã bị gán cho cái số làm nô lệ của nhân dân thì đằng nào cũng khổ thôi :)). Làm tốt thì năm sau lại đc thầy khen cố gắng phát huy :-", còn làm ko tốt để mong bị cách chức thì kiểu gì cũng ăn chửi + năm sau đc thầy cho thêm cơ hội để sửa chữa :p. Nói chung là ko trốn đc đâu. :))

@ Em Ly na : uh chị cũng đoán từ đầu rồi , mấy ông kiểu này mà ở ams là thâm lắm , nhìn mặt tẩm ngẩm tầm ngầm nhưng mà :-s Ko giống Giáp văn Cường ở Tộ đâu , em nhể ;))

Thế là học khác buổi các em :-@

Thầy JVC ở Tộ nghỉ dạy 1 năm nay rồi chị ạ, phí thế chứ :-< Thời buổi này làm j còn ai hiền như thầy JVC nữa :-< Eo cái tương lai đen tối :-<
Chị học buổi sáng ạ? Thế thì bọn em cũng vẫn gặp chị được mờ, có mấy buổi bọn em học cả sáng đấy ;))

Ối zời nghỉ rồi à , đấy , giá mà có 1 ông chủ nhiệm như thế thì các em tha hồ mà " yên tâm học hành " :">
Bọn chị cũng đến trg` buổi chiều để học mấy cái bla bla bla mà 8-} Kiểu jè chả gặp :-j

;)) 5-9 này chị off về Tộ với em không ;)) thấy mọi ng cựu NTT đang hò nhau kìa ;))

Em Ly Na hình như chưa tham gia hội độc thân nhở.:-?

xí xớn xí xớn :">. các em 07-10 hôm nào làm buổi offline khối Pháp làm quen tí nhỉ :x. có em nào xinh ko chị làm quen với :">

Mr.JVC quê ở Hà Giang phải ko. Đến h vẫn còn ấn tượng với giọng nói ngọt ngào + phong cách stylist của thầy. :))

@pomme-cannelle: cứ làm cán bộ một năm đi em ạ. Xong sang năm sau chuẩn bị một tờ đơn từ chức thật xúc động vào, xin thầy đọc trước lớp , ý là em nhận thấy mình thế này thế nọ, ko xứng đáng..., mong thầy cho em về quê an dưỡng tuổi già :-". Nhớ hối lộ trước một số đứa để bọn nó đóng góp ý kiến thầy cách chức mình. May ra thì đc. ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
chị là con gái mà cũng hám nhờ :))
Lớp em có 2 đứa khá xinh, 1 con tên ko khác gì chị 1 con em ko biết danh tính ;))

=)) tình yêu cái đẹp không phân biệt giới tính =))
@ anh Lộc: Hội Độc thân ý ạ ;)) tham gia ở đâu hả anh? có thể lệ j k ạ :D
@ anh Dương: 8-| Em không rõ quê thầy ở đâu nhưng chắc chắn không phải Hà Nội =))
Em đang định 4-9 này lên tỉ tê thầy ơi thầy hỡi em không xứng đáng em chưa đủ trình blablabla. Nghe anh nói xong chắc em xem xét lại ;)) Các bạn 10p2 iêu rấu ới ời....Đến lúc đấy ủng hộ tớ nhá >:)
Có anh chị nào biết thầy Hiện dạy Lý Pháp thay thầy JVC không ạ? khóa em với mấy khóa dưới do thiếu giáo viên nên đang bị đầy đọa =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây rôi, mấy hôm trước ko bít là có 2pic pháp 2 :))

Back
Bên trên