Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

:( Bắt đền em Ngọc, em lập topic thì topic của anh sớm muộn cũng die.:((

Ớ thế anh định Pháp 1 có đại bản doanh thì Pháp 2 vô gia cư à? :|
Bên kia là phòng sinh hoạt chung, bên này có gì còn đóng cửa tắt đèn bảo nhau đc ;))
Anh em cho biết tưởng tượng về thầy Hà nhé! ;)
Tớ tưởng tượng thầy khoảng 30 tuổi(chứ đầu 2 thì còn lâu mới đc làm chủ nhiệm :)) ), hiền, thương học sinh, thỉnh thoảng để hs đè đầu cưỡi cổ tí càng tốt :p

Rồi rồi sang sang! :D
Lớp chị Tiên ko có CN? Thế ai quản lí? :-?

eo, toàn chuyện trai gái rất nà bệnh hoạn nhá :)).
Bạn Ice rất nà ngoan >:).
Bạn Ngọc add: matluulyndht
Chủ nhiệm à. K cần biết. Biết chưa có vợ là đc :-j

add rồi đấy. Mà chưa có vợ chắc gì đã chưa có gf. Đừng tưởng bở :))

ôi các bạn Pháp lo nghĩ chuyện tương lai trong hiện tại sớm nhỉ :"> mình chả bít con gái Pháp thế nào mà mình bít mấy anh Pháp dễ thương nắm :"> :)) chúc các bạn 1 năm học mới vui vẻ nớ :x

mình chả bít con gái Pháp thế nào mà mình bít mấy anh Pháp dễ thương nắm

;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Gf chả sao, chấp hết :)). Tớ chả định làm j thầy, ai định làm j mới lo gf thầy =))
@Iris: Cô chậm hiểu hay hiểu nhanh quá suy nghĩ nó chạy mất :))
@All: 9 day

Cô Dương cho đi giao lưu á? Em chỉ toàn thấy cô cho học nh`, học dài, học khó @-)
Chưa nghe mấy vụ đấy baoh

Tóm lại giao lưu hay ko phụ thuộc vào chính chúng ta.:-j

Ra là phải mở mồm :))
Dù sao năm nay cũng chưa biết ai dạy Pháp bọn em. Hy vọng là hiền hiền 1 tí #:-S

Cô Dương cho đi giao lưu á? Em chỉ toàn thấy cô cho học nh`, học dài, học khó
Chưa nghe mấy vụ đấy baoh

Ôi , học cô Dương thì tha hồ mà giao lưu í ( lớp chị thì đc giao lưu nhiều ... còn P2 thì do chưong trình học nặng qá nên cũng ít đc giao lưu hơn )

Năm nay dễ là cô Hoa dạy Pháp các em nhỉ :-? Nhưng mà hình như cô Hoa k thik dạy bil cơ mà :-? :-? nói chung là các cô dạy Pháp trường mình toàn cô hiền cả :D yên tâm nhé :D

Back
Bên trên