Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Chắc là sắp sinh nhật nó nên nó mới vào đây chơi :)) Mấy hôm nữa lại thấy khen a Nam đẹp zai =))

bó tay với ông Đạt:| đừng trêu tôi linh tinh:|

----------

Đạt ơi, chủ nhật này anh em mình có chuyện cần bàn đấy, về cái mà ông bảo tôi khi ông bước vào nhà Thu ý. Hôm qua ko đc thì mai phải hoàn thiện:D

đâu đâu, e đâu có thế;))
các a cứ hiểu lầm.....;;)
mà e đã thấy mặt ai đâu moz khen đẹp trai;))
cũng chưa thấy qà:))

@E Minh : chào mừng em đến vs thế giới P2 Ams đầy thử thách >:d< =))
@E Trang : A CMSN trước nhé <:p
2 anh kia đừng bắt nạt em nó tội :p
lớp mình học 403 --> vẫn tầng 4, nhưng ít nhất thoát khỏi vùng hẻo lánh sơ khai =))

----------

à quên @cháu Đẹt: m đừng cậy con zai trưởng ông TGĐ khí hóa lỏng mà để chữ kí có tính phản động nhá =))

t2 nó đi thì tối nay qua nhà nó:D ông ko đi đc thì để tôi:))
@ em Trang: Joyeux anniversaire em:)
@ em Minh: ava nhạy cảm quá, cẩn thận bọn lớp khác lại nghĩ ko hay về con trai lớp Pháp=))
Hiển ơi, mai ông có đi xem TKB ko? tôi ngại qua trường quá=.=

Hôm nay đã có j đâu, mai chắc chiều em qua trường ngó phát, ko có thì t3 anh đi người ko đến trường, thầy cô đuổi thì về, sợ j bố con nhà thằng nào :))

thanks các a nhá :x
hình như a nào kũng muốn đẹp trai........nhg thế nài vẫn chưa đủ a ạk......;))

Hết sinh nhật nên đổi chữ kí :)) Các bạn trẻ bây h thực dụng vãi :)) Chắc nhận đc quà nên khóc :)) v~ loz

hơ hơ hình như là các e lớp 10 năm nay bị ban 2pic đúng k =)) thằng nào lập cho các e đấy =)) th Đạt hả =)) nhìn 2pic tao lập cho bọn 08-11 chúng nó spam cho vãi cả kinh hồn kìa =)) vía khác nhau đấy

hơ hơ hình như là các e lớp 10 năm nay bị ban 2pic đúng k =)) thằng nào lập cho các e đấy =)) th Đạt hả =)) nhìn 2pic tao lập cho bọn 08-11 chúng nó spam cho vãi cả kinh hồn kìa =)) vía khác nhau đấy

cả bõ 09-12 bị del hết mà:))
làm lại từ đầu=))
mà anh Hoàng xem P2 08-11 sao spam được như P1 8-> ;;)

Back
Bên trên