Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

đạt đại gia tự dưng khen em ý là có ý j đấy ;;)

!!!!HM: hôm qua t chưa nói j m đâu đấy, ko phải thấy thế mà lấn tới, chưa thấy ai xấu tính như m [-x

m có thể nhắc lại cái j dc k :)) mấy hôm k vào t quên mất rồi

18:-j 17 lớp 6,8,10 tập trung. Sáng 7h30, 19 học luôn

18 tập trung chứ nhỉ :-? sáng hôm đấy tao mới về :-?

Học luôm chứ còn đợi j` nữa :-j Hay là trường đợi đến sn mình mới học? :))

thg Đạt chém ít thôi nhé, t còn chưa đi mua sách =))chính xác là hôm trc đi mua, chả hiểu kiểu j quên mua sách GK môn thầy CN =))

trên fb panda bảo tuần sau tuần tập trung mới học cơ mà. Sao Đạt lại sốt ruột muốn đi học thế nhỉ? Thật là khó hiểu.

mình còn chưa mua quyển sách nào =)) mới có sách để đi học thêm thôi :-J mà chẳng biết sắp xếp chỗ thế nào, k biết năm nay có dc ngồi cạnh miên shinh đẹp nữa k đây :-<

Sặc, hôm nay vừa bọ hết sách vở rồi :D Mai các bạn trẻ có đi đú sau khi tập trung k, làm buổi kỉ niệm hết hè :))

các anh/chị cho em hỏi về thấy long dạy toán và cô Hà dạy địa:|

cô Hà dạy Địa =)) có quen k nhỉ =)) Tyầy Long dạy toán á:"Học thì học đ*o' học thì cút" Hoặc là"Sao chúng mày ngu thế...", béo, véo tai học sinh, hay chửi....

Đạt nói thiếu mấy câu vố đối của thầy Long rồi: chúng mày có câm cái mồm tao lại không? Hay là chúng mày cứ trật tự trong lớp lắm vào rồi thầy giáo nói thì k nghe :))

còn thầy Hà thì phải hỏi tao =))

năm nay các e ý học 2 con ng nổi tiếng đấy hả
thầy long thì nhớ bật quạt đầy đủ kẻo thầy nóng; vào lớp sớm hơn thầy ("mày nghĩ mày là ai mà vào lớp sau tao"); mua nhiều vở dự trữ đề phòng trời mất điện; thỉnh thoảng xin nghỉ tiết (thầy sẽ đồng ý luôn) (vỗ tay, cười sung sướng)
còn thầy hà thì hỏi bạn hoàng =))

uh chào em, sao có cái chữ kí hay thế:))=))

----------

Lớp mình phải học ở 315 thật hả mọi người??:(

chả là e đag đy tỳm ng đàn ôg điẹp rai nhất để.........:"> ạk......

Back
Bên trên