Quá phê quá phê!

Pham Tuan Minh
(Than dieu dai hiep)

Từ ngay thằng chính phát điên sủa ra mấy bài khó ngửi, lập tức forum từ chỗ chỉ lèo tèo vài bác, nay đã có thêm gần chục topic mới, quá đã, các bác chửi nhau hăng vào, các bác cho thằng CHính cái acc để nó vào tham chiến thì mới công bằng chứ, hihi, cố lên, a lát xô,

các bác admin ới ời, các bác thả acc của thằng chính ra để còn cãi nhau tiếp với

Hoài Anh nhá, vừa xoen xoét bên Giảng hòa, sang bên này đã lại thế rồi :nono: , cả Tuấn to nữa, điêu hơn cả lớp Văn [-x
Tuấn Minh viết nốt sử kí đi, mọi người mải cãi nhau :krach: quên khuấy mất cái topic đấy rồi đấy
:drummer: :guitar: :beerchug: :madflame: :krach:

Chỉnh sửa lần cuối:
Mail thằng Chính là gì đấy để tao cho nó toi luôn?

Sao mình ghét mấy thằng to còi này thế nhỉ. Này, có cái mail [email protected] đấy, làm được gì thì làm ** đi, không làm được thì shut up.
2 tuệ minh : có khi phải xem xét thêm vào bài kêu gọi giảng hòa cái câu "không kích động cãi nhau" nữa.

Mọi người cố gắng kiềm chế không trả lời bài của Nguyễn Quang Hải nhé, chắc là "nó" sẽ nói hết người này đến người khác để gây sự đấy, hơi tức 1 tẹo, nhưng mọi người chịu khó đi. Tốt nhất là không dây với Chí Phèo. Board 99-02 sẽ lại nhanh chóng vui vẻ như ngày xưa

Back
Bên trên