Q/định chính thức - Thành lập Website chính thức THPT Trần Phú - www.tranphuhn.org

Rất hoành tráng, thế này 4rum Trần Phú chắc sẽ lớn và hoành tráng lắm nhỉ?? Ko biết bên đó thế nào, chỉ như HAO là đã thấy hoành tráng lắm rồi :D

Vào ủng hộ 4rum của Trần Phú nào :))
Mà ko bít có cái kiểu như Ams :)|
Trường ngoài chỉ đc ở các box ngoài ko đây :-/

Sặc,cái 4rum Trần Phú,có 1 thằng,nó mạo danh mình,đi cưa gái,báo hại mình phải giải thik tốn mấy Kcal:((.
Botay.com.vn.

Hihi , khổ thân em Đức , cái thằng nó mạo nhận em vào nói loạn cả lên , còn đi "cưa cẩm" loạn chứ ;)) . Bọn anh xử lý nó rồi , em muốn đăng ký lại nik thì nhắn offlines qua YM cho anh nhé , không cẩn thận lại nhầm "hàng giả" ;)) .
@tuti_TMT : hi vọng là HAO với TPO sẽ cùng song hành "hoành tráng" mà phát triển nhỉ :D .
@Noob : vào ủng hộ 4rum của Trần Phú đi . Trần Phú nhiều bạn .. xinh lắm ;)) ..

Hihi , khổ thân em Đức , cái thằng nó mạo nhận em vào nói loạn cả lên , còn đi "cưa cẩm" loạn chứ ;)) . Bọn anh xử lý nó rồi , em muốn đăng ký lại nik thì nhắn offlines qua YM cho anh nhé , không cẩn thận lại nhầm "hàng giả" ;)) .

@Thư : hi vọng là HAO với TPO sẽ cùng song hành "hoành tráng" mà phát triển nhỉ :D .

@Hiệp : vào ủng hộ 4rum của Trần Phú đi . Trần Phú nhiều bạn .. xinh lắm ;;) ..

Hơ anh có thể cho em biết "nó" là thằng nào ko ạ:-?
Xử lý là xử lý thế nào ạ;;).Em muốn biết cho hả:D

Xử kín rồi ;)) ! Mà em vào đăng ký lại nik đi , đăng ký lại rồi nhắn off cho anh để anh biết ;) .
Rất vui được chào đón các bạn đến với website của trường TP , vào giao lưu giữa TP và HNA nào ;)

zzZ
Sao thg nào nó đăng ký mất cái ID noob òi :|
Mình cứ tưởng mình lấy bịt danh đó là vô đoói òi :)|
Ko ngờ Trần Phú cũng có noob hả 8-}
Em đăng ký òi :))
Đợi xét duyệt lâu ko :))

^^ khoảng 1 ngày thôi mà , tại có 2 cái nick noob liền cùng đăng ký Đào Trọng Hiệp nên phải xét :-? . Thế cái nào mới là thật đây !

:)) :))
Chắc tại lúc đó mạng lag quá :))
Chắc có 1 cái là noob
1 cái là noobViet :))
Nếu đc cái noob thì ngon quá :D
Thx :x

Anh ơi cho vài lời quảng cáo 4rum của Trần Phú đi:-?
Ví dụ:câu bài nhiều được cái gì:)).Có thể ví dụ 1 số topic nào "ăn khách" ko:)),v.v...

zzZ
Sao từ nãy đến giờ vào mãi ko đc nhỉ :)|
Hay là lại kiểu giống HAO :)|
Thỉng thoảng die ko vào đc :-/

Anh Đức nói đúng đấy :))
Phải quảng cáo trc chứ nhỉ :))
VD như tAO lúc vào ko đc bít là viết linh tinh thì bị delete >_<

À à , bên TPO có nhiều cái hay lắm .. ;;) .. có thể đảm bảo là rất nhiều bạn gái xinh xắn :)>- ... vô chít liền à :beerchug: ..
Anh em nào đam mê "cái đẹp" thì có thể vào Hội Mê Gái b-) ..
Chị em nào hứng thú với các Cool boy thì có thể vào Hội thích zai :> ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao ko để là "Hội soi zai" có phải hay hơn ko :))
Chứ đã là female thì ai mà chả thích zai :))
Ko thích zai thì thích ... gái chắc :))
Anh Hoàng Linh Việt Đức mà đã vô TPO cheat gái rồi hay sao :)) mà bít ở đấy có nhìu em xinh :))

Anh hồi trước học Việt Đức , nhưng mà niềm "đam mê" của anh bây giờ nó nằm ở Trần Phú nên anh phục vụ cho Trần Phú thôi b-) .
Í , ở TPO có hơi bị nhìu em gái xinh xắn đó ;;)

Back
Bên trên