PSP bán tiếp lấy tiền buôn lậu :))

Đàm Quang Trung
(nhócty2806)

Thành viên (sai email)
Tình hình là cũng mới được cho thoai, chơi 1 thời gian chán h bán 3.5tr gồm 1 sạc, 1 máy, 1bao silicon, 1 thẻ 2GB...Pin ngon...màn tốt...(chẳng bít tả j hơn nữa)...Ai có nhu cầu thì Trung 0988523362 cám ơn...

giá mà gặp đc anh 1 năm trc' em phải mua cái PSP giá 3tr9 mà còn ko có thẻ nhớ :((

Đàm Quang Trung đã viết:
Tình hình là cũng mới được cho thoai, chơi 1 thời gian chán h bán 3.5tr gồm 1 sạc, 1 máy, 1bao silicon, 1 thẻ 2GB...Pin ngon...màn tốt...(chẳng bít tả j hơn nữa)...Ai có nhu cầu thì Trung 0988523362 cám ơn...

bây giờ down hết được nên fw cũng ko quan trọng lắm, nếu đúng như lời mày nói thì giá ngon phết đấy. thẻ 2g bây giờ rẻ vãi, có >800k bh 5 năm, máy thì gần như fix tầm 3t roài.
nhớ hồi trước mình bán 1 con 2.7 1,8t :-s

Hồi trước a Quý có PSP mà k0 báo cho e để ae giao lưu, đây là con PSP thứ 3 của e rồi đấy....thick lại chán lại thik lại chán...
@Lân: cách đây nửa năm con 1.5 này 5tr mà chỉ có xác k0 thôi đấy e ạ??? :)

Chỉnh sửa lần cuối:
quý phải dùng tới 3 cái ấy chứ nhỉ :D ! giá mày bán cũng bèo nhèo kinh !

\test bét nhè tại chỗ thoai vì hàng hết bảo hành roài mà...mang về test ông nào làm rơi hoặc gây ra vấn đề j thì e chết à???

test tại chỗ thì ít ai mua cho em lắm ! ít ra cho 3 ngày test xả láng kia !
nếu test tại chỗ trả em 2T5 ,cho topic sôi nổi chứ ko có hứng mua lắm !

ak ak,có người trả 3t nhưng chưa bán nè a? hàng điện tử cầm tay chứ k0 phải là đồ vi tính a ạ, cầm tay thì sẽ có nhiều trường hợp gây hỏng hóc ngoài ý muốn lắm...chỉ cần ông ý thử, lỡ tay rơi 1 phát, k0 phát hiện đc ở bên ngoài rồi mang đến bắt đền e thì chết e à...

gì mà 3 cái, 2 cái thôi:
- cái thứ nhất : 1.5 màn hình bị 35 điểm chết (thành hình nước Anh :D) + thẻ 2g full box mới tinh bán được 4t8 :)>- .
- cái thứ 2 : 2.7(no TA082) : mới tinh, gần như full box, bán hoà vốn (cần xèng gấp) 1t8.
công nhận màn hình psp đỉnh thật.

đó ! thấy chưa ! bán ko có bảo hành khó bán lắm ! hoặc phải bán rẻ thôi ! :) nói chơi thế chứ anh cũng ko có xiền nhiều thế !
ok man ! màn 16 triệu màu đương nhiên là khủng rồi !

khủng quá hóa dở hơi, chơi 1 thời gian tự nhiên lăn đùng ra 1 đống ông dead pixel... thà cứ như NintendoDS còn hơn...

Anh ngọc bao giờ giả em tiền với con Z5 cụ tổ p900 đấy ?:D

Back
Bên trên