Projects Number 2:Get on the wave

Re: Projects Number 2: Get on the wave

Nói tóm lại 1 lần thôi /:) Bài này có hiệu lực từ bây giờ . Hơi qua mặt anh Thái Anh tý ( em xin lỗi ) nhưng em ức chế lắm rồi /:) . Không hiểu cái clb này có tồn tại thực sự không hay chỉ là hữu danh vô thực , lập ra xong rồi bảo đi họp thì có mỗi 3 đứa đi . Ức chế lắm rồi đấy . Giống kiểu đẻ con ra rồi mặc kệ mày ý /:) . Lần cuối cũng đứa nào muốn tham gia vụ LL thì chiều CN có mặt ở trường cả thằng Long Ái cũng đi . Đứa nào còn muốn lưu luyến cái clb này mà thật sự yêu HH như đã nói trên clb này thì đến đi không thì đừng nói nữa . Làm đi , bỏ ra chút thời gian mà lo cho cái clb của mình . Off 3 lần rồi đấy . Ức chế lắm òi x-(

Chỉnh sửa lần cuối:

Em xin lỗi nhưng off toàn lúc đi học thêm nên không bùng được , bố mẹ em đưa đi :((

Sáng thứ 4 hết tiết 3 là 10h tập trung ở trường đi , giờ đấy bọn khối sáng tan xong ở lại luôn , bọn khối chiều thì giờ đấy cũng không ai đi học thêm cả chỉ có cái là bọn mày có đến hay lười thôi /:) . Anh Thái Anh thì chắc đến được . Thống nhất đi , riêng thằng NA học PHC đến 11h có thể thông cảm nhưng chú cố bùng được tiết cuối thì chị yên tâm . Chốt hạ , đứa nào không đi coi như xong , không còn gì để nói nữa :-s

Đúng roài, các mem muốn đóng góp vào vụ LL thì có mặt hum CN...ko thì nghĩ, thứ 6 này anh đi đăng ký...

Chị Chi phải về uống bổ phế rồi...:D Sáng thứ tư em đến đấy nhớ, nhớ chờ em trước cổng trường đấy. Chiều qua em đến không ma nào đến...Mà giờ đấy có khi mỗi em đến được thôi, bạn Ngọc Anh rủ thêm được Hà trê thì rủ chứ em thì chịu rồi. Về lâu về dài thì còn được chứ cho vụ LL ngay trước mắt thì khó lắm. Chị Chi giống em. Em cũng bị bỏ bom 2 lần rồi mà có ức chế đâu...hehe:D

Chị mày là đang rất ức chế /:) . Chúng mày cứ như đem con bỏ chợ . Nào nào đứa nào đi được hôm CN đăng ký tên lên đây cho an toàn . Làm ăn phải chắc chắn
1 . chị Chi
2 . anh Thái Anh
3. thêm chú Ngọc Anh nữa
Đứa nào đi được nữa bảo chị chị edit bài nhưng có tên trên đây mà hôm đấy không đi thì đừng trách chị mày nặng tay /:)
Đây là bảng đăng ký Cn nhé . Mới có 3 :| như hôm đi off thế này à /:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Em đăng kí chiều chủ nhật 4h đến nhé chị Chi , còn sáng thứ 4 mọi người cố gắng đến để tập dượt nhé , 10h30 được đấy ạ.,hôm đấy em free cả sáng..!!!

Đm. Toàn off giờ đi học rồi bắt đến. Ko đến lại chửi um lên. Tư bản vãi l`. [-x Chị Chi thông cảm đi mà. Em đã nt cho chị rồi còn gì. Giải thích rõ ràng thế vẫn cố chấp. Bọn khác em ko biết riêng em chiều thứ 4, sáng chủ nhật thì thoải mái. Toàn hẹn giờ lệch lạc.[-x
Sơn Lông 11T2

anh Sơn thông cảm chút đi , một người vì mọi người đi mah` ,nếu thế chiều thứ 5 anh rảnh không ? bọn em tập dancer với 0609 lúc 5h30...
em nghĩ cái phần dancer cũng không quá quan trọng ,cái chính là hát vì đây là thi hát mah`....

Đm. Toàn off giờ đi học rồi bắt đến. Ko đến lại chửi um lên. Tư bản vãi l`. [-x Chị Chi thông cảm đi mà. Em đã nt cho chị rồi còn gì. Giải thích rõ ràng thế vẫn cố chấp. Bọn khác em ko biết riêng em chiều thứ 4, sáng chủ nhật thì thoải mái. Toàn hẹn giờ lệch lạc.[-x
Sơn Lông 11T2
Mày chửi ai đấy thằng Sơn kia /:) . Chị mày chửi mày bao giờ , tao chửi những đứa nào hẹn mà không đến ý /:) . *** ai cố chấp với mày /:) . Một mình mày đi được những giờ đấy thì đến mà tập 1 mình . Bây giờ cả clb hẹn như thế đổi lại chỉ vì mày thôi à /:) .

Em đến chiều chủ nhật nè, mấy giờ hả chị? sáng thứ tư thì ok

sáng thứ 4 thì 10h , còn chủ nhật tuần này tầm 4h chiều....

hHEHEHEH hôm nay mới rủ được thêm thằng bboy Lộc Nguyên , em bảo nó chủ nhật 4h đến Ams rùi đấy , nó cũng học Ams đó , hình như lớp 10 Toán 2 ,..???có ai bít không ?

Chỉnh sửa lần cuối:

ko bít vì nó ko vào AHC..:D...

Fix lại là 4h chiều CN, có thể sễ tập luôn phần hát, anh đã đăng ký roài đấy...hiện đang thiếu 1 giọng nam hát bè (hoặc verse cũng được)...ai muốn thì nhào vô...4h chiều CN...

Danh sách chiều CN thêm em Sương nữa .

Tốt, bổ sung thêm danh sách NA vào phần vocal...Chi và NA nhớ học lời nhá, CN này có thể tập luôn 1 chút đấy..:D..

Anh Thái Anh ơi thế hôm đấy thế nào . Đài ai mang ?? Tập ở đâu :|:|

hic, sau hôm qua em mới thấy là các anh chị, nhất là anh Thái Anh đọc rap trình thật, bái phục, bái phục>_<:D Hóa ra cái tờ thứ 3 là nó bị kẹp trong cái quyển sách của em các anh chị ạ nên thứ 4 em mang giả lại cho, xin lỗi em sơ ý quá...hát xong đút luôn vào đấy,hehe...
Chị Chi ơi em đã nghĩ ra một tí vũ đạo rồi..toàn nhắm mắt lại tưởng tượng ra vũ đạo nhưng mà toàn tưởng tượng ra Break với cả popping mới chết chứ..nhảy freestyle như em thì khó hợp bài này lắm...Chị CHi thứ 4 mang đài đi, xong rồi bật nhạc lên mỗi đứa nhảy một kiểu xong chọn ra động tác, chị thấy thế nào? Mình nên cố gắng tự làm tự ăn chứ nhờ người ngoài khổ lắm, hãn hữu lắm mới phải nhờ đến baby sứt của chị Chi nhờ?:D:D:D Hôm đấy mình battle luôn thể...hehe...

Chài , baby sứt nào của chị hả em T_T . Em nói thế làm chị 8-} . Người ta hiểu lầm thì chết . T4 thì chị không mang đài được . Đi 1 mình một xe thì mang cái nỗi gì hả trời 8-} T_T

Back
Bên trên