Premiership

đúng rồi
thà rặn 1 phát nó tõm luôn còn hơn cứ tủm tủm tủm tủm :-j

nghe như đi nặng:)),nhưng C1 bắt đầu vòng bảng lúc đầu mùa giải lượt về bắt đầu,em sợ MU gặp bất lợi khi đầu mùa giải lượt về sẽ gặp toàn hang khủng,mật độ thi đấu thì dày đặc,sợ ko cưỡng nổi:(

:-ss. Chả biết thế nào, mà ko biết thằng R7 năm nay có đi ko nữa. Đi mẹ đi cho nó lành. Haizz
Mong là C1 MU ko đụng mấy thắng khủng từ đầu, kiểu như Chel năm ngoái đến bán kết mới đụng Liv.

R7 hình như chắc chắn đi rồi,C1 mà gặp mấy thằng khủng từ đầu nữa thì mệt cho MU đấy,premier đã gặp mấy nhóc khủng rồi,C1 lại gặp mấy bé khủng nữa thì có đường móm sớm do lực lượng ko duy trì nổi thể lực:(

Ro7 sang Real thì chúc mừng Real có thêm fan mới là em Đăng :x đề nghị đồng chí BF giang tay đón bạn mới >:d<

đúng rồi , đề nghị BF giang tay rạng chân đón fan mới ;))
Trong trường hợp có sự đau đớn dữ dội thì để tránh tổn thương lâu dài về thể chất lẫn tinh thần , có thể thuyên chuyển em Đăng về làm fan của Barca hoặc Inter ;))

:-?. Thế hóa ra Đăng thik R7 rồi thik Mu ý gì;)).
MU thik là lối đá hoa mĩ cơ, và cầu thủ yêu nhất là Rooney:x:x. Đá hết mình và 1 lòng trung thành:x:x

80tr bảng nó cầm đập vào mặt để lôi Ro7 về,cũng xứng đáng thôi,nó đang phong độ tốt mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Đơn vị EU chứ làm j đến Bảng :|
Marca đưa ra có 75 EU mà sang VN nó hóa thành Bảng =))

ơ báo chí VN nó vốn hay đồng nhất đô la, bảng, ơ rô là thành 1 đồng tiền chung...rất là tân tiến :D

Back
Bên trên