predator power pulse 99.9999999% giày original kaka

Phạm Quang Minh
(nobita89vn)

chào mọi người :D

em có con giày bóng đá predator power pulse hay power swerve j đấy số UK là 9 2/3 giầy original có cả contract của kaka kí to đùng đoàng :D

vừa đi đc đúng 4 lần :D,còn mới 99,9999999%, tình hình là dạo này bận rộn nên chẳng đá mấy nên định bán :D , em mua ~ 3,5tr (319S$) , bán lại 2,6 tr vnd

items gồm có , 1 đôi giày , hộp đàng hoàng , 1 túi xách giày , 1 miếng power pulse thêm, contract chữ kí kaka' beckham ballack với mấy thằng đi predator to đùng đoàng, có privilege là`connect vào đc VIP account ở adidas.com mấy thứ về đá bóng bánh j đấy chưa kịp check :D .

ai có nhu cầu thì em mang về cho :D em về tuần sau :D . đây là hình của em nó đây ạ :D.

contract chữ kí kaka to đùng đoàng

ném đá hội nghị :))

2, 6 tr là rẻ đấy :) giầy tốt :)
đây là giá hạ nhiều rồi phải ko anh :)

thực ra thì mấy đợt discount ở đây là mua đc tốt :) hồi đầu năm +FX 50 cũng giảm đến 30%, dư sức bán giá rẻ hơn :) mà lại hàng mới nguyên :)

nhưng ở VN mua về thì đá ở đâu :-S

giầy ngon đấy nhưng về VN bị mấy thằng Bata với động lực nó giẫm thì xót lắm :)) mà đi ngoài đg thì dị quá :))

giày này giày đá bóng mà :)

anh ơi giày của anh indoor hay field thế? đế gì đấy?

đá sân Hoàng cầu , BK =)) xong bị đội bên kia giày tàu với động lực dẫm thì xót đít lắm =((

đá lại vào chúng nó =) đinh predator thô lắm =))

ờh mà ra Ba Vì cũng còn cỏ mà :)) cỏ chăn bò =))

thật ra ấy, ở Vn mấy hàng Adidas bán +F50 đầy ra đấy mà có mấy ai mua đâu, toàn để trưng với bán cho Tây là chính. Tại mua về chả dùng làm gì cả.

ừ , haha thật đấy, mua ở vn thì xong để trưng bày :)) có ai quen cầu thủ j ko giới thiệu hộ em =))

tình hình kiểu này éo bán đc rồi :)) giữ lại đá vậy .

@Minh: haha đinh field em ạ, mà trưng cho tây , tây nó cũng éo mua đâu , về vn đắt bỏ mẹ :))

@ quân cò : hehe tuần sau anh về , nhậu đê

Chỉnh sửa lần cuối:
bán cho ng` ở bên này ấy anh :)
ai mới sang mà có football hay rugby thì gợi ý :)

Back
Bên trên