Ppl, let's blog !!

:))
Thanx...
btw, có đứa việt kiều được nhận Williams mà chuồn sang Amherst nhà bác rồi X( chỉ vì nhà nó ở springfield gần đấy hơn :"<

nguyen quynh my đã viết:
:))
Thanx...
btw, có đứa việt kiều được nhận Williams mà chuồn sang Amherst nhà bác rồi X( chỉ vì nhà nó ở springfield gần đấy hơn :"<

My ơi, năm nay tưởng Willy có nhận hs VN đấy chứ : Sơn (TH) :biggrin: :biggrin: Sướng nhá, đông thêm quân mình tha hồ vui :)) ;)

U, vua nhan hom qua xong :)
hehe, lan dau tien ko phai vi.t gioi :D Potential porter (xin loi em Son ) :))

hehe, cam on em Son truoc :D den luc day cam tron day nha ;)

He` nay ai ve co di choi gi goi em nha' (732-1150) (from June 3rd-Sept 3rd)

he he, hôm trước gọi cho mama mày :D, hứa hẹn là nếu xe có chỗ thì cho cháu ra sân bay đón bạn My ;) :D

Chị My ơi, lâu lắm rồi ko nói chuyện với chị, bây giờ chắc chị đang trên máy bay về VN rồi? Em nghe nói chị 3/6 về mà? Bao giờ về liên lạc ngay với em nhé, em có nhiều việc cần hỏi chị lắm, khi nào chị về đến nới liên lạc ngay với em nhé? Via mail cũng được, hoặc ko thì chị gọi điện cho em có được ko? Số: 6 270 271 nhé. Chị Thảo cũng có kế hoạch gặp mặt mấy chị em mình để còn nói chuyện đấy, chị biết chưa? May qaus, em còn có chị về để hỏi chứ chị Hương đi năm ngoái chả có ai để hỏi gì ;) .
Em sắp phải vào phỏng vấn visa rồi, có lẽ sẽ có nhiều vấn đề để cân nhắc? :-/ Em rất muốn hỏi chị hồi trước đã trả lời các câu hỏi của người ta như thế nào, dù sao, có visa mới vào được US 8-| .
Thôi nhé, sẽ gặp chị sau, nhớ liên lạc ngay với em khi nào chị về nhé. :)>-

To sis My (thong cam, em dang o SA ko go duoc tviet co dau nen dung TAnh nha)

hehe.. I came back to SA to work for Reunion (as you did last year). Staying in Jordan's house. Ah, I just went back from Chinese res. and the lady there asked about you ;)

Oh, I got surprising news. The Brodie's are going on vacation for the next 2 weeks. They want me to house-sit for 2 weeks. So I will stay alone in Mogometry street dorm for 2 weeks :-s .. hix.... I am still scared when thinking about the story you told me about Nathena Fuller... hix... chac chet mat.. And the fortune cookies I got today said "Be cautious staying by urself" eo oi, hai wa!

Hi, neu nua dem em so wa ko ngu duoc thi se len chat voi chi nha :))

Nathena house moi so chu mogo so gie....o ngay ben canh thoi, cai dorm day dep nhat o suffield roi... chi bao, ru dua nao den o cung (vd hannah chang han) ....

ko di dau choi a, o day lam gie, buon chet ! duoc moi cai neu o tang duoi nha thi internet ko bi cat luc 11h...

gluck nha', di ngu bat den len ;)

y kiến hay đấy, phải gọi ai đến nữa... mà 2 tuần vô công rồi nghề thì chết vì chán mất... thôi, bán thời gian lấy $$ vậy hehe

Chị hương ui, người ta trả tiền cho mấy việc đó hả? hehe, một cơ hội kiếm $ đã mở ra trước mắt ta...

hehe.. chả được bao nhiêu đâu em ạ. Mà cả năm mới có 1 lần thôi, chị cũng đang máu kiếm tiền lắm nhưng mà hè này chịu chết, chán thật.

Ừ, em cũng thuộc loại người hâm mộ công việc đếm tiền lém, hahaha, hi vọng sẽ có thể trang trải được chuyện tiền tiêu vặt, đỡ bớt cho bố mẹ...

to all jazz lovers in Hanoi:

--jazz it up tmr night with Quyen Van Minh & co. from 9:00pm
Be there or be square -- see ya all at Luong Van Can st,

best,

- My

To chị My: hôm nay đang phởn, chị nhận được YM của em thì chắc biết là vì cái gì rồi. Em muốn cảm ơn chị nhiều lắm. Chị là người đầu tiên em báo tin đấy nhá! Cảm ơn chị vì lúc nào cũng ủng hộ và tin tưởng em. Chị đúng là mentor của em đấy :x

Back
Bên trên