..::PoLL nào::.. - 04-07 family, cuộc thi Cho bạn cho tôi ;)

hihi, hãy chọn ra người xứng đáng (sẽ lại có 8 ngày cho các bạn;) )

• Số lượng người bầu chọn
    100
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Kim Vũ
(NguyenKimVu)

Thành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/forum
Chòi, đọc mấy cái này công nhận là mất thời gian :|. Nhưng mà được cái biết nhiều về tụi trẻ 04-07 chúng mìn.
Tớ vote cho Minh Phương -T1 với avatar con Pokemon Charizard khè lửa. Mặc dù tớ chưa gặp bạn này nhưng thấy bạn í rất là thẳng thắn + máu lửa nên voted thôi. Rất tiếc vì bạn nào viết intro cũng hay nhưng mỗi mem chỉ được vote 1 nên mình đành chọn cái gì mình khoái nhất. Cái quả mìn Victory của bạn gì đó lớp CE cũng kool.
Qua đây mình mới biết dânn 04 07 khá sâu sắc, cũng có nhìu ông/bà kụ non. Mình thấy đỡ lạc lõng :| Nhất là bạn Chi lớp T2 viết bài về ku Kế nghe xúc động quá. Kế ơi, mày xướng nhá :D

Mod Trang Thư bảo mọi người nhận xét nhiệt tình + tâm huyết. Chắc tim với máu mình cũng chỉ được đến thế lày thôi.

Keep it up bro(s) and siz(s)! I'm really excited :)

Tớ vote cho sô 10 dù tớ chẳng quen biêt gì bạn ấy cả, nhưng đoremon thì tớ quen biết lắm!!

Lúc tớ học cấp 1, thỉnh thoảng mới mượn được quyển truyện của bạn, hí húi chụm đầu đọc, tối về thỉnh thoảng hay mở cái ngăn bàn ra ngó ngó tìm tìm^^, cầm cái đèn pin thì thấy cái chỗ nó chiếu vào... to lên^^( ảo giác thôi), suốt ngày đòi mẹ mua áo có cái túi tròn tròn đằng trước và khi có rồi thì không ngừng thò tay vào dò dẫm^^... Bị điểm kém ngồi đọc Đoremon, thấy hết buồn, được điểm cao ngồi đọc đoremon, thấy sướng hơn!!

Lên cấp 2 nhớ có lần cô giáo dạy văn bắt được mình đang đọc đoremon trong giờ T.T, hỏi " sao các con thích đoremon thế?".. Chẳng biết trả lời ra sao.. Cô tò mò về đọc vài tập rồi đến lớp cô bảo" .. Vì các con muốn được tự do như trong truyện.." Tớ chả hiểu cái gì mà thâm thúy thế? Nhất định phải có 1 lí do cho việc thích hay ghét 1 cái gì sao?

Lên cấp 3 lớn dần lên và niềm tin, ước mơ cũng dần nhường chỗ cho những trò quái chiêu, những ý tưởng thực dụng, xì tin, khác người...Và rồi một ngày tình cờ được khoác bộ đoremon lên người, được mọi người xí xớn bắt tay, sở đầu sờ bụng, lại còn có em cấp 2 chạy ra hỏi " chị ơi bụng chị làm bằng cái gì"^^.

Đoremon thì ai mà chả thích, vì đã là trẻ con thì ai cũng thích đoremon, mà ai chẳng từng 1 lần làm trẻ con. Có lẽ cô giáo mình nói sai rồi, mình yêu đoremon vì nó làm cho mình tin vào điều kỳ diệu, niềm tin vô căn cứ nhưng rất vững chắc!!??

Vì thế nếu đã yêu đoremon thì tại sao ko yêu cả những người yêu đoremon? Tại sao ko vote cho số 10? Nhẩy?

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ vote cho bạn KHuất diệu anh
KHông hiểu sao tớ rất thích cái ava này, ngay từ những lúc đầu tiên bạn ý thay làm ava ở trên hao :p

Tội nghiêp cho thiên thần .Hình như tại nó ngốc nghếch và ngây thơ quá thì phải, đến nỗi bị ngừoi ta làm tổn thương trái tim, trái tim đau nhức mà cuối cùng cũng chằng làm dc gì ...chỉ biết khóc mà thôi
ava của bạn ấy ( thật ra chắc chả liên quan gì cảnhưng đó là cảm xúc của tớ thôi ) làm tớ liên tưởng đến tiếng chim hót trong bụi mận gai :chúng ta biết, chúng ta hiểu nhưng chúng ta vẫn lao ngực vào bụi mận gai ...mãi mãi là như thế :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết mất vừa bị mất một bài tình cảm bao nhiêu cho anh Vũ :((

Em bình lại nhé :D Tuy ko được như ban nãy :p
Nhắc đến anh Vũ là nhắc đến một người luôn vui vẻ, lạc quan, hay đem đến tiếng cười cho mọi người. Ko ai quen anh mà ko công nhận rằng mình đã cười, đã vui như thế nào khi nói chuyện với anh :D
Em còn nhớ cái hôm đầu tiên em quen anh. Đấy là sinh nhật em, một ngày em đã từng buồn :) Anh đọc được bài em trên HAO, và đoán mò ra nick yahoo của em ;) Anh em mình hiểu nhau phết nhỉ :D. Em còn nhớ câu đầu tiên anh bảo:" Biết anh là ai ko? B-)" Hi`, biết ;) Và cũng còn nhớ hôm đấy em đã có khi cười trong nước mắt..Nhờ có anh Vũ :D Khi anh nhìn thấy em trong WC, anh bảo anh sợ nhìn con gái khóc lắm, và anh ngồi nói chuyện, chẳng hiểu thế nào em ko thể nhịn cười :D
Anh Vũ yêu quý >:-D< Em luôn coi anh như một người anh tốt >:-D< Em hay wonder...Trong mắt mọi người anh là một người rất hài hước, chỉ lo đem lại nụ cười trên môi người khác. Anh vừa bảo em: Vũ kasim, làm sao có lúc buồn được :D ^^ Thế mà em vẫn luôn wonder..Có khi nào anh buồn mà mọi người xung quanh vô tình ko nhận thấy chỉ bởi tiếng cười đã che lấp từ bao h..có khi nào như thế? có ai đó thay thế vao trò trở thành người đem lại tiếng cười cho anh ko?
Nhìn ava thấy một anh Vũ điềm đạm, có cái gì đấy xa xăm..
Hai điều nảy ra trong đầu em: 1. đấy là điều em wonder. 2. câu hỏi: Hay là anh Vũ đang lừa tình? >:)
Nhưng mà nhìn cái danh hiêuj :... Ồ ôi... là đủ hiểu rồi >:) =)) Đúng là anh Vũ đẹp trai quá tải :x
:rolleyes: Còn cái gì định nói em quên mất rùi :p ^^

Quả chữ ký thì vô đối B-)

Em viết linh tinh đấy :"> Thật thật, đùa đùa nhưng ko lời nào là nói dối cả :x

@bạn Ngân: Cảm ơn cậu >:-D< Ít nhất có một người cảm nhận được ava của tớ mà chưa cần biết tớ nghĩ gì về nó :x Tớ đã viết bài dự thi rồi nhưng vì lỡ hẹn nên ko viết ở box bài dự thi được :) Đã gửi cậu kèm theo cái ảnh mà cậu thấy thích :x

Tớ bầu cho bạn Anh Quân lớp tớ :x Viết rất chân thực, tớ rất ngạc nhiên khi biết được suy nghĩ đấy của cậu :x Cả nhà đều tự hào về Chổi :x

Heheee. Trước tiên TuTi rất cảm ơn các bạn đã tham gia cuộc thi này, TuTi chỉ muốn có 1 nơi nào đó để các bạn bộc lộ bản thân, cho các bạn yêu 04-07 thêm 1 chút, để TuTi và mọi ng` hiểu bạn thêm 1 chút ;).

Tất nhiên rồi, cuộc thi đã khép lại :D Chúng ta sẽ cùng nhau chọn ra người xứng đáng... và tất nhiên bạn vẫn chưa hết cơ hội để gia tăng số điểm bằng cách viết bài nhận xét cho những bài viết rất cool dưới đây :D

1. Nguyên Thùy Chi - Toán 2
2. Nguyễn Hoài Anh - Hóa 2
3. Nguyễn Minh Phương - Toán 1
4. Đặng Thị Như Ý - Trung Anh
5. Hoàng Như Ngọc - Trung Anh
6. Nguyễn Hoài Anh - Anh 1
7. Khưu Trí Trung - Toán 1
8. Nguyễn Việt Anh - Toán 1
9. Khuất Diệu Anh - Toán 1
10.Hồ Lê Vi Ngân - Văn
11.Hoàng Thị Phương Thảo - Anh 1
12.Phan Anh Quân - Toán 1
13.Đặng Thu Phương - Trung Anh
14.Nguyễn Hà My - Văn

Và bi h hãy P0LL theo số thứ tự ở đây nhé ;)

Lưu ý nhé: Dưới bài viết này chỉ là bài nhận xét thôi, ko chấp nhận bất cứ hình thức nào khác :D Và đã là bài nhận xét thì mong các ấy viết chân thực và tâm huyết 1 chút nha ;) Tớ cũng xin lỗi vì pải lập 1 topic mới, hãy coi như chúng ta bình chọn lại sau khi tớ đã update đủ bài (mạng nhà tớ hỏng ạ) và cắt bớt 1 thí sinh (lí do khách quan). Rất rất mong bọn ấy ủng hộ nhé ;)

Nếu như có thể được vote lần nữa thì tớ sẽ vote cho Khuất Diệu Anh . Không hiểu sao nữa nhưng từ lần đầu tiên nhìn thấy cái ava của bạn ấy thì thật sự là tớ cảm thấy sốc vô cùng . Một cái ava ý nghĩa thật đấy . Nhìn nó mà có thể hiểu ra bao nhiêu những gì nghĩ trong lòng. Thật sự đó là 1 thiên thần đầu tiên tớ nhìn thấy mà làm cho tớ có nhiều cảm xúc đến thế . Hay là cùn là dân Toán nên cũng suy nghĩ hơi giống nhau ( nhận vơ rồi à :p:p ) . Mong là mỗi người trong chúng ta đều biết cố gắng đứng vững trong cuộc sống cho dù có chuyện gì xảy ra chăng nữa , thì hãy cố lên . Cố gắng đứng dạy và quyết tâm ko gục ngã vì bất cứ cái gì .Như ava của Diệu Anh ấy :D:D

Chà, đọc bài viết của các bạn thấy hay quá, ai cũng rất tự sự và cởi mở tấm lòng :) Đây là một cuộc thi hay, các mods và mọi người đều rất nhiệt tình và cố gắng, lâu rùi 0407 mới có nh~ dịp thế này, giá mà tớ biết sớm chắc cũng sẽ tham gia :)
ss Diệu Anh ơi, bài của ss ấn tượng lắm ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên